Vidonda vya tumbo vinaua nguvu za kiume

Vidonda vya tumbo vinaua nguvu za kiume

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Posts
4,930
Reaction score
13,335
Mara ya kwanza nilichanganyikiwa kabisa baada ya nguvu zangu za kiume kutoweka ghafla, yaani Uume wangu ulikuwa unasinyaa hata ukiwa ndani ya K, na nilipata tabu sana kusimamisha.

Kumbe mchawi wangu alikuwa ni vidonda vya Tumbo, nakumbuka niliugua hadi mwili ukaishiwa nguvu baada ya Check up ndo nikaambiwa kuwa nina Stomach Ulcers.

Baada ya matatibu ya vidonda vya tumbo nguvu zangu zimerudi kama kawaida yaani.

Kama una vidonda vya Tumbo, weka akili kuwa na nguvu za kiume zitapungua.

Sent from my Infinix X688C using JamiiForums mobile app
 
Upungufu wa nguvu za kiume ni upotoshwaji.

Kwa sababu nguvu za kiume hazipungua from no where tu, kuna sababu.

Mfano stress -
Vidonda vya tumbo
Kisukari
Presha n.k

Haya magonjwa ndo upungufu wa nguvu za kiume.
 
Kwahiyo mkubwa maumbile yako yalisinyaa kama ya Del Kisandu
 
Ulitumia dawa gani mkuu na je kipindi cha matibabu ulishauliwa ule chakula cha aona gani?
 
JIBU
VIdonda vya tumbo havipunguzi nguvu za kiume, Ila tendo la ndoa linahitaji saikolojia yako iwe sawa. Na tukumbuke kua mwili ni mfumo amabao unategemeana.

Mfano, tatizo la utumbo mdogo laweza sababisha upofu (hii haisishi presha ya macho).
 
Mara ya kwanza nilichanganyikiwa kabisa baada ya nguvu zangu za kiume kutoweka ghafla, yaani Uume wangu ulikuwa unasinyaa hata ukiwa ndani ya K, na nilipata tabu sana kusimamisha.

Kumbe mchawi wangu alikuwa ni vidonda vya Tumbo, nakumbuka niliugua hadi mwili ukaishiwa nguvu baada ya Check up ndo nikaambiwa kuwa nina Stomach Ulcers.

Baada ya matatibu ya vidonda vya tumbo nguvu zangu zimerudi kama kawaida yaani.

Kama una vidonda vya Tumbo, weka akili kuwa na nguvu za kiume zitapungua.

Sent from my Infinix X688C using JamiiForums mobile app
Nisaidie dawa mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom