Video ya mauaji ya Mwandishi wa Channel ten

Video ya mauaji ya Mwandishi wa Channel ten

watanzania ni watu wenye upendo sana, vinginevyo yangesha tokea yaliyotokea nchi zingine, ninachokiona ni kwamba Mungu ameamua kutusaidia kwa; sasa kutuonesha matukio live, na ataendelea kufanya hivyo mpaka ccm watakapo kosa visingizio na kuamua kujiuzulu wenyewe.
 
Mbona sijaona hio kideo ya mauaji ? na badala yake naona jamaa akiwapiga watu bakola !Mnaweza kupoteza kesi ikiwa mnayoyasema hayaendani na vielelezo !
 
Back
Top Bottom