Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video ya kwa babu loliondo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by FIDIVIN, Mar 23, 2011.

  1. FIDIVIN

    FIDIVIN Senior Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. b

    brianjames11 Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii video mbona kama imetengenezwa na wakenya wakati haya matukio yanaendelea tanzania?
     
  3. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Shukrani mkuuu kwa hii video !!
    Keep it up !
     
  4. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,752
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Branjames11, Sababu ndugu zako wa kitanzania ni wavivu wa kutafuta vyanzo vya matukio labda yawe sehemu ambayo ni rahisi sana kufika na sio wahangaikaji kutafuta habari kwani wamezoea habari za kuchakachua ambazo zilisha tengenezwa na wengine.
     
  5. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unashangaa hii wewe subiri Hollywood watakavyoigiza move ya babu wakati akina Kanumba wapo tu jiji Dar, wanavinjari na dada zetu, huku wakijifanya mastaa wa move wakati ubunifu 'F'
     
  6. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hii ndiyo video most elaborative niliyoipata kuiona!
    Wakenya wametuzidi kila idara...Ona jinsi waliovoiweka kwa details!
     
Loading...