Video: Nape acha Propaganda; Zungumzia hoja za msingi

Video: Nape acha Propaganda; Zungumzia hoja za msingi

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Posts
4,019
Reaction score
2,932
Nape acha Propaganda; Zungumzia hoja za msingi.

[video=youtube_share;r22-nn7wxdo]http://youtu.be/r22-nn7wxdo[/video]
 
Kuna msemo unaosema kuwa, ukijibishana na kichaa na wewe unakuwa ni kichaa. Kwa maana nyingine, ukijibishana na "mpiga porojo" na wewe unakuwa ni "mpiga porojo".

Kwa viongozi wa CHADEMA kama wanavyopenda wananchi waamini, Nape Nnauye ni "mpiga porojo" lakini katika "porojo hizo", wanatumia nguvu kubwa katika kuzijibu. Kwa sisi tunaoangalia kwa mbali tunaachwa na maswali mengi yasiyokuwa na majibu zaidi ya kurudi kwenye usemi wa mwanzo na kuwa na hitimisho kuwa basi hata viongozi wa CHADEMA nao ni "wapiga porojo" (manzi ga nyanza) na kama sivyo, basi inawezekana maneno ya Nape Nnauye yakawa yamebeba ukweli ndani yake mpaka kufikia kujibiwa kwa nguvu na viongozi wa chama kinachotaka watu wakiamini kama ni makini katika utendaji wake (damage limitation).


Kama hivyo vyote vipo, basi siasa za Tanzania zina kansa ambayo inatakiwa "amputation" ndani ya fikra za wananchi kwa sababu nchi haiwezi kujengwa kwa porojo za kisiasa kama hizi bali kwa fikra malidhawa na zenye maono ya kukabiliana na changamoto za karne hii ya sayansi na tekinologia.
 
kasi inasidia nini, kama haundelezi itikadi za chama husika, kadi ni karatasi tu na maandishi, kama hao ni wana chanma wa CCM lakini wanaisemea chademe basi Nape ajue CCM inakufa vibaya
 
Nape anaiua CCM bila kujua!


Nashangaa wana CDM wanaangaikanae wa nini wakati hata huku CCM hapendwi kama niniii...ndio maana hakugombea nafasi yeyote uchaguzi wa CCM uliopita wakati ni katibu mwenezi wa chama, angeshindwa vibaya maana hata wale kundi lake la kina 6 hawampendi tena na huku kwa mafisadoo ndio balaa kbs ilibidi aokolewe na mwenyekkiti na kuambiwa asiligwe kuchukua form ya kugombea chochote ingekuwa mwisho wake kisiasa.

Akaambiwa asingizie hagombei ili asimamie uchaguzi vzr nyie hamjiulizi kwani kazi ya uchaguzi wa CCM inasimamiwa na katibu mwenezi ahah haha...napee anatumika kama kitu flani tuu shv badae atapotea mbayaaaaa
 
Watu kibao wanakadi za CCM lakini kamwe hawakipigii kura, hizi kadi zinawasaidiwa tu wasisumbuliwe kwenye biashara zao
 
nape => lusinde => borafya are very little evolved from an early ancestral, they just don't know enough to come in out of the rain.
ukianza kujibizana na hawa they'll take you back to lower Palaeolithic period where they belong
 
Kwahiyo ukimwona kichaa anataka kuchoma nyumba, usimkataze kwasababu utaonekana na wewe ni kichaa eti!
Kuna msemo unaosema kuwa, ukijibishana na kichaa na wewe unakuwa ni kichaa. Kwa maana nyingine, ukijibishana na "mpiga porojo" na wewe unakuwa ni "mpiga porojo".

Kwa viongozi wa CHADEMA kama wanavyopenda wananchi waamini, Nape Nnauye ni "mpiga porojo" lakini katika "porojo hizo", wanatumia nguvu kubwa katika kuzijibu. Kwa sisi tunaoangalia kwa mbali tunaachwa na maswali mengi yasiyokuwa na majibu zaidi ya kurudi kwenye usemi wa mwanzo na kuwa na hitimisho kuwa basi hata viongozi wa CHADEMA nao ni "wapiga porojo" (manzi ga nyanza) na kama sivyo, basi inawezekana maneno ya Nape Nnauye yakawa yamebeba ukweli ndani yake mpaka kufikia kujibiwa kwa nguvu na viongozi wa chama kinachotaka watu wakiamini kama ni makini katika utendaji wake (damage limitation).


Kama hivyo vyote vipo, basi siasa za Tanzania zina kansa ambayo inatakiwa "amputation" ndani ya fikra za wananchi kwa sababu nchi haiwezi kujengwa kwa porojo za kisiasa kama hizi bali kwa fikra malidhawa na zenye maono ya kukabiliana na changamoto za karne hii ya sayansi na tekinologia.
 
CHADEMA jamani kuweni makini. Mnaanza sasa kucheza ngoma ya ccm. Wiki za hivi karibuni mmeanza kuwa Ma-dancers wakati mlikuwa Ma-Dj.
 
Kwahiyo ukimwona kichaa anataka kuchoma nyumba, usimkataze kwasababu utaonekana na wewe ni kichaa eti!

Mkuu,
Mimi siyo mtaalamu wa lugha lakini ninafahamu maana ya neno ''kujibishana'' ni tofauti kabisa na neno ''anataka''.

Tujalibu kuufanyisha kazi angalau kidogo ubongo wetu.
 
Mjadala wa madai ya Dk. Slaa kuwa na kadi ya CCM hauna mashiko. Tusipoteze muda kuna mambo ya muhimu zaidi. Salaamu kwa wana jamiiforum wote. Nami nimejiunga leo ili nishirikiane nanyi katika mijadala ya namna bora ya kulijenga taifa letu. Asanteni sana!
 
msimjadili huyu bolizozo, mnampa promo ya bure tuuu!
 
Back
Top Bottom