Victor Mwambalaswa: Said kubenea vs Edward Lowassa

Fundisi Muhapa

JF-Expert Member
Nov 25, 2013
4,433
2,000
CCMScrow ndio laana ya hii nchi. Tunazunguka kukejeliana lakini ukweli uko palepale. Hakuna mpinzani anaeza fanya ufisadi akatoboa.

Tumeona ya Mbowe billz na Sumaye shamba. Lowassa walisema anaundiwa mahakama ya mafisadi. Hadi leo haina wateja.

Tusubiri hili la madini. Maana imesemwa wakisaini mkataba London Lowassa alikua ndani ya hoteli hiyo Karamagi alokua akisainia. Je, Lowassa ataguswa. Ni wakati muafaka sasa. Maana Richmond ndo wameshindwa kumfikisha kwa pilato.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom