Vicky Kamata

Status
Not open for further replies.

utiyansanga

JF-Expert Member
May 19, 2010
214
0
loyal ,mtundu wewe! Unanikumbusha kameni za mwaka 2005 alipokuwa anasomwa kwenye itifaki, hii ndio dunia uwanja wa fujo ,.....akili mu nywele!​
 

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Oct 5, 2007
23,299
2,000
 

matawi

JF-Expert Member
Mar 29, 2010
2,055
1,195
Tuache utani hata mimi niko hoi ningeweza kufanya lolote. Haya mambo yapo toka enzi ya Yesu. Heko mkulu wa inji yetu. mmmmphwaaaaa
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom