Mwambie kijana akajitegemee jamani, by the way, ukweli daima unakuweka huru.
mimi arsenal damu damu
nina bahati mbaya mpenzi wangu man u na ninavoichukia man u...huwa najisahau namchanganya humohumo
na ole wake man u watufunge
mapenzi yetu yataisha siku hiyo hiyo
Smile hapo kwenye red baada ya zile 8 aumimi arsenal damu damu
nina bahati mbaya mpenzi wangu man u na ninavoichukia man u...huwa najisahau namchanganya humohumo
na ole wake man u watufunge
mapenzi yetu yataisha siku hiyo hiyo
Olympic Marseil wenyewe tunaiita (Olymique de Marseille). si unajua tena zamani nilikuwa nawazimikia MABAHARIA, wakirudi kitaa KINOCLAIN baada ya kuiona Bahari na swagga za kibrother man!!! LOL! Hata PSG (Paris Saint Germain) yanikoshaga mwisho namalizia na Vallencia!!!!
Olympic Marseil wenyewe tunaiita (Olymique de Marseille). si unajua tena zamani nilikuwa nawazimikia MABAHARIA, wakirudi kitaa KINOCLAIN baada ya kuiona Bahari na swagga za kibrother man!!! LOL! Hata PSG (Paris Saint Germain) yanikoshaga mwisho namalizia na Vallencia!!!!
Yaani umeanza vizuri, nikajua huyu dada ana swaga si mchezo hadi huko anakujua but mwishoni ukaharib nimejua we mamluki,, valencia haipo league 1, ipo la liga na kina barca,,, ulitakiwa useme monterpilier the champions of france chini ya mshambuliaji john utaka.. Hawa jamaa wamebeba ubungwa wa ufaransa kwa 4-5-1 formations,,, mbele anabaki john utaka alone wengine wote wanapaki bus nyuma...
Olympic Marseil wenyewe tunaiita (Olymique de Marseille). si unajua tena zamani nilikuwa nawazimikia MABAHARIA, wakirudi kitaa KINOCLAIN baada ya kuiona Bahari na swagga za kibrother man!!! LOL! Hata PSG (Paris Saint Germain) yanikoshaga mwisho namalizia na Vallencia!!!!
SIO VALLENCIA, Ni kingereza na kifaransa haviingiliani yenyewe inaitwa KIFARANSA VALENCIENNES FC, sasa kingereza sijui inatamkwaje? Nitamkie wewe, mie KAYUMBA!!!!! SIWEZI KUCHANGANYA LA LIGA NA LEAGUE 1 HATA USINGIZINI
Wewe lara 1 sasa umeingia choo cha kiume..lol..hebu jipange...
Tangu lini Valencia wakacheza ligue 1???..hapo ungetaja the likes of Bordeaux, Montpellier, Nice, Monaco etc
Hahahahaaaaaaaaaa! Ilikuwaje mkuuu! Ulipima kina cha bahari na mguu? LOLEST!!!!
Ingekua liverpool, angebomoa tv
Ha ha ha, acha tu, enzi za utoto nilikuwa nacheza sana playstations soccer games mpaka washkaj wakaniita king of pes(ni famous football game) sasa hizo mbwembwe nilizokuwa nazo ni balaa maana kila napoalikwa nicheze na mtu nashinda kwa kishindo,,
Sasa kipindi nipo chuo kuna mshkaji school mate alirud toka majuu na sister wake kama kawaida akatualika kwao mikochen tukacheze league tujikumbushe enzi si unajua mambo ya kualikana kwa friends wa mjini, basi bana kule tukakutana na wadada wa mikocheni jiran zake huku wamekaa sana majuu ( si unajua ulaya hakuna kuzurula unashindia games tu na tv).. Kumbe nao wanajua balaa..
Mtu mzima nikaanza majitambo yangu kama kawa ikawa zamu yangu na sister mmojawapo,,, kitu ps3 imefungwa kwenye plasma full high definitions
Mtu mzima nilikula 5-O kama nimesimama na kuzidiwa kila kitu ambayo haijawai tokea for almost 13 yrs of playing football games..
Yaan huyo dada kuanzia kupanga team mpaka kucheza ni balaa,, ikabid baada ya mechi watu wamuweke mtu kati na kuanza stories za soka za kawaida,, yaan anajua mpira humdanganyi kitu anafatilia hadi copa libertadores ( champions league ya america kusini)
Baada ya pale washkaji walinicheka kwamba kuwanyanyasa tangu utoton nimevuliwa ubingwa na mdada kwa kuzidiwa kila kitu.. Niliondoka mdogo kama pirton
Hahahaaaaa! Hasira za MAN U Kubebwa bebwa!!!! LOL!
Nawe unajua wanavyobebwa eeeh!!! Juzi li babu linalia lia ooh muda wa nyongeza ulikuwa mdogo,kazi anayo na wikiendi hii anaenda kwa Newcastle,mwaka jana alichapwa bakora tatu! nakushauri usiende kwa Mkwe wikiendi hii atakukimbiza!