VICHAPO vya MAN UTD vinaniharibia UHUSIANO Wangu! Wapi RVP?

Hasa babamkwe akiwa timu pinzani ndugu!!!!

Ok...Nilifikiri unambembeleza babamkwe asilie...akikomaa na wewe itakuwaje? teh teh teh...hakuna mzee mjini Dar. Uzee mwisho Chalinze.
 
Ok...Nilifikiri unambembeleza babamkwe asilie...akikomaa na wewe itakuwaje? teh teh teh...hakuna mzee mjini Dar. Uzee mwisho Chalinze.

Hahahaaaaaa! Nimesema hapo ni MKOLONI full! Hawezi labda atakuwa anijisevia MIJIMAMA ya enzi zile!
 
Hahahaaaaaa! Nimesema hapo ni MKOLONI full! Hawezi labda atakuwa anijisevia MIJIMAMA ya enzi zile!

Tena wale wa moshi ndo kabisaa...au hujui mambo yalivyokuwa yanakwenda? Uzee mwisho chalinze...kaa chonjo mjini hapa.
 
Tena wale wa moshi ndo kabisaa...au hujui mambo yalivyokuwa yanakwenda? Uzee mwisho chalinze...kaa chonjo mjini hapa.

Hahahaaaa! Nashukuru kwa ONYO ila NAJIAMINIA hawezi kunizidi akili, Nimezaliwa hapa hapa MUJINI sikuja na mabegi!!! LOL! na NIMENGANGANIA SO FAR, pamoja na kupata kazi shirika kubwa MKOA nimegoma kwenda!!!! TUTABANANA HAPA HAPA!!!!
 

Nimepapenda hapo Baba mkwe aliposema anaipenda Man U damu damu becausea alisoma Leeds Varsity mambo ya Textiles hahaha:biggrin:
 
Hahahaaaa! Nashukuru kwa ONYO ila NAJIAMINIA hawezi kunizidi akili, Nimezaliwa hapa hapa MUJINI sikuja na mabegi!!! LOL! na NIMENGANGANIA SO FAR, pamoja na kupata kazi shirika kubwa MKOA nimegoma kwenda!!!! TUTABANANA HAPA HAPA!!!!

Kwani hujui ndege mjanja ndio ananaswa na tundu bovu? Kuja na mabegi inaweza kuwa faida kuliko kuzaliwa mjini na kuendelea kuishi kwa mazoea wakati mambo kibao yanabadilika.
 
Nimepapenda hapo Baba mkwe aliposema anaipenda Man U damu damu becausea alisoma Leeds Varsity mambo ya Textiles hahaha:biggrin:

Sikumbuki kama alisema Leeds Varsity au jina gani, coz i wasnt realy lisening. Ila mwenzio sijawahi KUVUKA BAHARI nyie wa huko ndo mwayajua, ila yeye alisomaga 70s na 80s huko! Yawezekana ni hicho chuo au hata ukute alisomaga certificate ya Textiles! LOL!
 
Kwani hujui ndege mjanja ndio ananaswa na tundu bovu? Kuja na mabegi inaweza kuwa faida kuliko kuzaliwa mjini na kuendelea kuishi kwa mazoea wakati mambo kibao yanabadilika.

Mambo twayabadilisha sie atiiiii!!!! Haya ya mujini yanatuchosha twaamua kimix na ya NG'AMBO YA BAHARI HUKO!!!! Ndo mabadiliko yenyewe. Mgeni mgeni tu! Kuku mgeni hakosi KAMBA mguuni atiiiii!
 
Duh lara nakukubali

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Mi sina time na mpira hata kidogo wala sijui chochote ila ulivyohadithia nimecheka hadi machozi nimejiamulia nikitaka kufurahi naangalia thread zako maana dah
 
Washabiki wa mpira kazi mnayo. Mpira ni moja kati ya vitu ambavyo havininyimi usingizi kabisaaa.
 
lara 1 bana..lol ..yaani msredi wako unavyoupamba utadhani movie vile..
Ndio taabu ya kudanganya hiyo aisee..Kuna siku Jamhuri Morogoro nilikaa jukwaa la Ndala huku mie Msimbazi ebwanaee..nilijikaushausha mwanzoni ila baadaye wachache walinistukia..sema sikuwa na midadi kama yako vinginevyo wangeniua...
 
Last edited by a moderator:
nimecheka sana....though sisi si wakufungwa hovyo mkuu...badilisha heading yako iwe kichapo si vichapo...
 
nimecheka sana....though sisi si wakufungwa hovyo mkuu...badilisha heading yako iwe kichapo si vichapo...

Msimu huu MTACHAPWA SANA, kwa kiwango mlichoonesha jmosi? Aisee ni VICHAPOS!!!!
 

Ungekula NAKOZZZZ za hatari, wasingechelewa kukuita MWANGA!!!!!
 
teh teh teh, lara 1 umenikosha sana. mnimeupenda mtiririko wa stori. Haya hebu niambie huko ligue 1 unashabikia timu gani?
 
Last edited by a moderator:
mimi arsenal damu damu
nina bahati mbaya mpenzi wangu man u na ninavoichukia man u...huwa najisahau namchanganya humohumo
na ole wake man u watufunge
mapenzi yetu yataisha siku hiyo hiyo
 
teh teh teh, lara 1 umenikosha sana. mnimeupenda mtiririko wa stori. Haya hebu niambie huko ligue 1 unashabikia timu gani?

Olympic Marseil wenyewe tunaiita (Olymique de Marseille). si unajua tena zamani nilikuwa nawazimikia MABAHARIA, wakirudi kitaa KINOCLAIN baada ya kuiona Bahari na swagga za kibrother man!!! LOL! Hata PSG (Paris Saint Germain) yanikoshaga mwisho namalizia na Vallencia!!!!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…