Vicent Nyerere na David Silinde wanaunguruma saa hizi, Tunduma

Vicent Nyerere na David Silinde wanaunguruma saa hizi, Tunduma

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Posts
25,306
Reaction score
38,511
18122012189.jpg18122012186.jpgakizungumz hapo awali mbunge wa mbozi magharibi mheshimiwa Devid Silinde amesema wanatunduma waachane na propaganda za ccm kuwa Dr.Slaa anakadi ya ccm,badala yake wawaeleze wananchi ni lini pesa za uswisi zitarejeshwa..akimwongelea Eddo amesema Anatumiwa na ccm kujaribu kuvuruga Chadema lakini mbinu zao zote zimegundulika na akasema hakuna vijana wa kuandamana kwa sababu waganga njaa wachache. Asema dr.Slaa ni jembe ambalo ccm linawanyima raha ndio maana hawalali bila kumtaja...awali alielezea mafanikio mbalimbali china ya uongozi wake ikiwemo ujenzi wa barabara za katikati ya mji kwa kiwango cha lami na changarawe kwa barabara za pembezoni mwa mji.
 
Awaambia ccm iache kukopi sera za chadema kama elimu bure na kushusha vifaa vya ujenzi asema ccm wamechoka kufikiri waitaji kukaa pembeni.!
 
Akiongelea kuhusu Tanesco asema Serikali iwakopeshe kuunganishwa na umeme wananchi umeme maana nyumba haihami.!
 
Hii ndio tofauti ya CCM na CHADEMA.
Unaweza ukatafuta hawa watu leo wamefanya shughuli gani japo ya kisiasa zaidi achilia mbali kusimamia serikali
1. kinana
2. Nape
3. Mangula
4. Mchumi daraja la kwanza
5. au mbunge yeyote wa CCM?
 
Apinga kuhusu Mwenge, kuwa sasa hivi umepoteza maana...ahoji pesa za michango ya mwenge nani anahesabu na wapi wanatangaza mapato na matumizi.!
 
Alaani sekali kwa kuruhusu wanyama kusafirishwa nje wakati wanajua badae watalii hawawezi kufika na nchi kukosa mapato... Asema Chadema haina sikukuu, sikukuu ni Mpaka wananchi wakombolewe.
 
Asema Dr. Slaa ni sawa boti ya zamani yenye njini mpya ila Nappe ni boti mpya yenye njini ya chakavu....awaasa polisi waache kuwatumikia ccm na kuwanyanyasa wananchi maana polisi wengi familia zao ni maskini.
 
Asema Kikwete aache kulalamikia rushwa ccm wakati yeye ni mwenyekiti wa chama anauwezo wa kufanya maamuzi...amwambia kuwa kama chaguzi za ccm zinarushwa kwa nini asizifute kam mwenyekiti.!
 
kuna wadaku watahitaji picha!endelea kutiririka mwanawane!
 
Mbona anatumia siraha nzito sana, kuna uchaguzi uko nini?
 
picha zinakuja wakuu.
 
Hakuna kulala mpaka kieleweke viva makamanda
 
Mheshimiwa nyerere endeleza mapambano mpaka wananchi wa tanzania wakombolewe. Usisahau jimboni kwako wanakuhitaji.
 
mkutano umeisha nafanya mchakato wa picha ila naona mtandao upo taratibu sana.
 
Back
Top Bottom