mikononyuma
JF-Expert Member
- Jul 8, 2015
- 641
- 606
Hii kitu Arusha tunaipata ata Grocery ya mtaa lakini kila mkoa +Dar es salaam kupata ni shughuli
Kwingineko ata hawajui kama kuna kitu ka iyo.
Unamuuliza muhudumu yaani ata hajui kama kuna kitu ka iyo.
Sifa kubwa NI usmooth wake kooni
Bablai uwezi fananisha na kitu woote kama K-v , Ginya, valuuuu japo bei zinafanana.
Kwingineko ata hawajui kama kuna kitu ka iyo.
Unamuuliza muhudumu yaani ata hajui kama kuna kitu ka iyo.
Sifa kubwa NI usmooth wake kooni
Bablai uwezi fananisha na kitu woote kama K-v , Ginya, valuuuu japo bei zinafanana.