Version mpya ya guru internet, very stable vpn na bei imepunguzwa elfu 8 tu....

Version mpya ya guru internet, very stable vpn na bei imepunguzwa elfu 8 tu....

Mimi natumia win xp sp 3 hata hivyo kabla ya sp nilikuwa natumia sp 2, haina tatizo hata kidogo!:wave:
 
Kwa ambao hawajawah kutumia hyo kitu wanaanzia wap?
 
Bwana Paje hii version mpya haihitaji ile huduma ya proxyfire??
 
Last edited by a moderator:
Wakuu naombeni Ufafanuzi. Mbona hii Pdproxy haikubali kutumika ikiwepo Connectify Dispatch!? Inataka kwanza uiondoe Connectify ndio hii pdproxy iweze ku-connect.
Nifanyeje na mimi ni Mpenzi sana wa Connectify Dispatch!???
 
Bwana Paje hii version mpya haihitaji ile huduma ya proxyfire??

ukitumia vpn tunnel huhitaji proxifier.
lakini kama unahitaji kutumia connectify dispatch ambayo haikubaliani na pd proxy wala vpn yoyote, inabidi utumie http tunnel.
 
ivi samahani kwa kuuliza swali....hii service inafanyaje kazi?? ni lazima uwe na acces ya mtanddao(tigo,airtel nk) au ni wireless?? naomba maelezo mkuu...
inafanya kwa zote. cha muhimu uwe connected tu basi. pia inasaidia kuficha aibu zako, na harakati zako zote unazozifanya mtandaoni. hackers hawakuoni mwana
 
Wizi mtupu..si bora ninunue ya voda unlimited kwa 10,000..kuliko hii isiyoeleweka..Maisha magumu siku hizi watu wanafanya kila njia kupata hela..
 
Wizi mtupu..si bora ninunue ya voda unlimited kwa 10,000..kuliko hii isiyoeleweka..Maisha magumu siku hizi watu wanafanya kila njia kupata hela..

Mkuu hapa ni jukwaa la tech
Na nani kakwambia JF nyuzi za wizi zinadumu dakika 10
 
Wizi mtupu..si bora ninunue ya voda unlimited kwa 10,000..kuliko hii isiyoeleweka..Maisha magumu siku hizi watu wanafanya kila njia kupata hela..

Hujalazimishwa.... take your path not necessary for everyone to use this or your way..... There are variety of choices where you will make it...... But for me VPN, Tunnel and Proxy are the best..... But its not bad if you try it only for a month I believe you will find what missed for a long time.... Your welcome
 
Wizi mtupu..si bora ninunue ya voda unlimited kwa 10,000..kuliko hii isiyoeleweka..Maisha magumu siku hizi watu wanafanya kila njia kupata hela..

Hujalazimishwa, piga kimya. Wacha watu waendelee na maisha yao.
 
Wizi mtupu..si bora ninunue ya voda unlimited kwa 10,000..kuliko hii isiyoeleweka..Maisha magumu siku hizi watu wanafanya kila njia kupata hela..
Ukifanikisha kuunga unlimited voda kwa elfu kumi nijulishe na mm (sitaki ya kupewa GB kadhaa mana mana kwa siku natumia gb2 )
 
kuna servers mpya za torrents kutoka canada. zinakubali VPN na http. full utamu..... you can try them
70.38.42.92 na 70.38.42.93
 
how do i try it maana cjui chochote na ngependa kufahamu mkuu
 
Wizi mtupu..si bora ninunue ya voda unlimited kwa 10,000..kuliko hii isiyoeleweka..Maisha magumu siku hizi watu wanafanya kila njia kupata hela..

no research No right to speak. unamtuhumu Paje kuwa ni wizi mtupu , una ushahidi? kuna watu kibao wameitumia humu na bado wanaendelea kuitumia, hili ni jukwaa la Teknolojia. humu hatufanganyani mkuu, usiwe mchoyo wa elimu ambayo hata wewe umepewa tu
 
Back
Top Bottom