Miss Natafuta
JF-Expert Member
- Sep 16, 2015
- 28,122
- 52,882
Nimeshukuru Serikali kwenye budget Mhe. Mwigulu amejaribu kuangalia marekebisho kwenye suala la ulipaji wa VAT.
Lakini nimeona bado pendekezo lake la kuweka turnover ya milioni 200 bado haijakaa sawa maana hyo ni wastani wa mauzo ya 550,000 kwa siku.
Sasa mauzo ya laki tano kwa siku kuna faida ya kugawanya hadi upate hela za muhasibu na kufile returns kweli?
Usajili wa VAT uende kwa biashara kubwa at least millioni 500.
Lakini nimeona bado pendekezo lake la kuweka turnover ya milioni 200 bado haijakaa sawa maana hyo ni wastani wa mauzo ya 550,000 kwa siku.
Sasa mauzo ya laki tano kwa siku kuna faida ya kugawanya hadi upate hela za muhasibu na kufile returns kweli?
Usajili wa VAT uende kwa biashara kubwa at least millioni 500.