Hii story sikutamani iishe gafla namna hii,
lara 1 pls tupromiss story nyingine lini?
Kwaujumla story ni kali mwanzo mwisho,hapo kwa Sisca tumeona umuhimu wa kutokata tamaa kuingia ndoani hata kama umri unatutupa mkono don't lose hope, hatimae mdada wawatu kaolewa na mwanaume wanaependana. Ni bora kuchelewa ila ufurahie,kuliko uwahi ndoa igeuke shubiri.
Kwa Anny si kila king'aacho ni dhahabu na majuto ni mjukuu hasa pale alipomkimbia dady na baadae kuanza kummis na kujutia.
Aggy kavumilia mwisho kala mbivu,anakula nanasi kwa kujinafasi baada ya kuvumilia usaliti wa mumewe. Nimesikitishwa na ile barua ya dady alipomdervorse Agy maneno yale yanachoma[emoji30]