lafionaposh
Senior Member
- Jul 22, 2015
- 139
- 64
Sada lala vepee bado hawajajifungua?? Mrejesho tafadhali wakijifungua
Meli iko pwani jamani ishatia nangaaa!
Harus n tamu sana na heshima inakuwepo ...nashukur Mungu huko nishapita...ila dah stor hiv ndio imeisha hivi??SWALI LA MSINGII, MNATAKA NDOA AU MNATAKA HARUSIIII WANAWAKE WENZANGUUU? Mie kama design nataka harusiii vileee! Hahaaaa! Until after this story, all along what i ever wished for is a grand wedding. Ofa ya usuria ingenipita kwa kweli.