makaveli10
JF-Expert Member
- Mar 27, 2013
- 37,680
- 109,174
Hamna!! Sihitaji kwa sasa, nimeamua kuwa hivi.Unafeli ujue. Hata wa kusogezea nae muda pia.?
Hamna!! Sihitaji kwa sasa, nimeamua kuwa hivi.Unafeli ujue. Hata wa kusogezea nae muda pia.?
Hapana. Ahsante nashukuru kwa nafasi hii ya upendeleo.Basi niwe mimi
Hahahaahha mzigua banaLEO HUNA MTU???!!!!!NGOJA NILEJEE POST ZAKO ZA NYUMA..
HAUCHELEWI NA WEWE KUSEMA NI BIKRA KAMA MWENZIO Miss Natafuta
Endelea kumpenda kabisa kazana utafurahia,kila la kheriNampenda baby NN lakini. Yeye hayuko kwenye ubusy wangu
NakuachaNiacheee [emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
Hehe, Yani muongee tu? Level ya uboya huo siku ya Valentine bado sijawahi kuiona kwa mtu[emoji23]Hivi wale wasiokua na wapenzi kama mimi siku ya Valentine tutakua tunafanya nini. Natamani ningekua na mtu sehemu tule tunywe halafu tuende sehemu mbaaali beach tukae tuongee tudanganyane tuambiane tunapendana. Usingle kazi sana.
Nikukatishe tamaa nakupa moyo rafiki ,usimwache kabisa ujue nishakuachia jumla kabisaUnanikatisha tamaa ila ndo simwachi ivooo