Ambiele Kiviele
JF-Expert Member
- Dec 29, 2014
- 15,270
- 29,938
Nimejikuta Nacheka Tuuuuu AitheeeWeee si umeshanikubali kule kwenye pm kwamba nikuhonge magunia 50 ya mahindi ndio nikuoe? Unatafuta nini tena huku?
Nimejikuta Nacheka Tuuuuu AitheeeWeee si umeshanikubali kule kwenye pm kwamba nikuhonge magunia 50 ya mahindi ndio nikuoe? Unatafuta nini tena huku?
Ukifungua pm yako utampata in a minuteHivi wale wasiokua na wapenzi kama mimi siku ya Valentine tutakua tunafanya nini. Natamani ningekua na mtu sehemu tule tunywe halafu tuende sehemu mbaaali beach tukae tuongee tudanganyane tuambiane tunapendana. Usingle kazi sana.
Pole sana. Ila we ndo unatakiwa upendwe ndio upende. Ila nashangaa sana hao wa Mara hawajakuona kweli aisee? Basi rudi Tanga utapata wa kukuonaWapo wengi sana tatizo sioni wakumpenda. Napenda kupendana mimi. Ndo maana natulia tu bila mapenzi maana sina naempenda.
Siku utakayokua serious hutosema tena "Natamani" Bali "Utakua naye tayari".Hivi wale wasiokua na wapenzi kama mimi siku ya Valentine tutakua tunafanya nini. Natamani ningekua na mtu sehemu tule tunywe halafu tuende sehemu mbaaali beach tukae tuongee tudanganyane tuambiane tunapendana. Usingle kazi sana.
Duuuuhhhh.....hapa no kuwa single milele....maana hata masingle hawawataki masingle wenzio.....Hahahaaa. Nimekutamani tu.
Na chura lote ulilonalo still huna mpenzi??[emoji32][emoji32][emoji32].....This is not fair at all!Hivi wale wasiokua na wapenzi kama mimi siku ya Valentine tutakua tunafanya nini. Natamani ningekua na mtu sehemu tule tunywe halafu tuende sehemu mbaaali beach tukae tuongee tudanganyane tuambiane tunapendana. Usingle kazi sana.
Are u ????🙄😵😵Hivi wale wasiokua na wapenzi kama mimi siku ya Valentine tutakua tunafanya nini. Natamani ningekua na mtu sehemu tule tunywe halafu tuende sehemu mbaaali beach tukae tuongee tudanganyane tuambiane tunapendana. Usingle kazi sana.
Sio rahisi ... Na ucheshi wote huo labda kama unachambua sana kama mchele wenye machuya mengi gizani.Sa kwanini nisikose?