lookmoney
JF-Expert Member
- Sep 17, 2016
- 417
- 165
Mashine ya kusafishia MABUSATI( VACUUM CLEANER)
Ina sifa zifuatazo.
1.Ina safisha mita 1000 kwa lisaa.
2.inatumia kiwango kidogo cha umeme.
3.ina waya mrefu wa mita 20.
4.Ni automatic ( ina uwezo wa kujiendesha yenyewe).
5.Ina WARRANTY ya miaka 2.
Tupigie 0744551655 tukuletee mpaka kwako..malipo ni baada ya kukagua na kuona mzigoView attachment 2237259View attachment 2237260View attachment 2237262View attachment 2237261
Ina sifa zifuatazo.
1.Ina safisha mita 1000 kwa lisaa.
2.inatumia kiwango kidogo cha umeme.
3.ina waya mrefu wa mita 20.
4.Ni automatic ( ina uwezo wa kujiendesha yenyewe).
5.Ina WARRANTY ya miaka 2.
Tupigie 0744551655 tukuletee mpaka kwako..malipo ni baada ya kukagua na kuona mzigoView attachment 2237259View attachment 2237260View attachment 2237262View attachment 2237261