Vacancy UDSM


G

Gerald David

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0
G

Gerald David

Member
Joined Nov 2, 2010
10 0 0
Hivi ni lini waajiri wataacha tabia ya kusema a person with not less than 5 years of working experience, pumbavu sasa waliomaliza chuo hivi karibuni mnataka waende wapi, au wewe unayeajiri ulimaliza chuo ukiwa na experience pumbavu zenu!
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Hivi ni lini waajiri wataacha tabia ya kusema a person with not less than 5 years of working experience, pumbavu sasa waliomaliza chuo hivi karibuni mnataka waende wapi, au wewe unayeajiri ulimaliza chuo ukiwa na experience pumbavu zenu!
mkuu, mbona una lugha kali sana?
 
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2008
Messages
2,011
Likes
331
Points
180
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2008
2,011 331 180
Hapo tu "at least 10yrs of experience"! hapo tuuu jamani!
 
mpenda pombe

mpenda pombe

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
1,260
Likes
441
Points
180
mpenda pombe

mpenda pombe

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
1,260 441 180
Experience ndio tatizo hapo..
Wadau kupata kazi idara ya uhamiaji inakuaje?
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,181
Likes
2,320
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,181 2,320 280
Hivi ni lini waajiri wataacha tabia ya kusema a person with not less than 5 years of working experience, pumbavu sasa waliomaliza chuo hivi karibuni mnataka waende wapi, au wewe unayeajiri ulimaliza chuo ukiwa na experience pumbavu zenu!
umenena kweli mkuu, utadhani nao walianza kazi wakiwa na hiyo experience
 
Mpambalyoto

Mpambalyoto

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2010
Messages
752
Likes
2
Points
0
Mpambalyoto

Mpambalyoto

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2010
752 2 0
Huwa sifurahishwi na matangazo ambayo hayawekwi tarehe ya kutolewa halafu wanasema deadline ni "Two weeks from the first appearance of this Advertisement"
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Huwa sifurahishwi na matangazo ambayo hayawekwi tarehe ya kutolewa halafu wanasema deadline ni "Two weeks from the first appearance of this Advertisement"
acha uvivu! umefungua link ya udsm ukaikosa? tatizo lako unataka upewe kila kitu. utakaa na degree yako mpaka uzeeke! changamsha akili yako aisee!

***Posted: 14th December 2010
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Nashukuru kwa taarifa mkuu!!
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,383
Likes
38
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,383 38 0
The only organisation that nimeona wanaajiri direct from Chuo ni Access Bank, ingawa naona watu wanaiponda..... but imewasaidia wadogo zetu sana,,,,i think such waajiri wanasahau walipo toka... :(
 

Forum statistics

Threads 1,237,920
Members 475,774
Posts 29,306,272