msolopaganzi1954
JF-Expert Member
- Nov 20, 2018
- 763
- 381
.....Asikuambie mtu, wasichana wa Mtaani watamu Sana kuliko hawa MA sister Duu.
Hawa ni wazuri wa Nguo na Mashauzi tu.. But kiwanjani Hakuna kitu Kabisa.
Sungura Tope Watamu Sana.
Halafu unakula mpaka mifupa.
Hakuna Masharti kabisa.. Ufundi Kama Wote.
Hawana gharama Kabisa... Ila Kazi Kutoa pesa Ya Mchezo kila Siku.
Watamu Balaaah
Sent using Jamii Forums mobile app
Hawa ni wazuri wa Nguo na Mashauzi tu.. But kiwanjani Hakuna kitu Kabisa.
Sungura Tope Watamu Sana.
Halafu unakula mpaka mifupa.
Hakuna Masharti kabisa.. Ufundi Kama Wote.
Hawana gharama Kabisa... Ila Kazi Kutoa pesa Ya Mchezo kila Siku.
Watamu Balaaah
Sent using Jamii Forums mobile app