Uzinduzi wa Halotel: Tusaidiane Kukonekti Dots

Uzinduzi wa Halotel: Tusaidiane Kukonekti Dots

Acheni kutisha watu,,kwani lazima ukasajili kwa icho cha kupigia kura
 
Hivi ndivyo ninavyofikiria: Siku kumi kabla ya uchaguzi mkuu.Mtandao mpya wa simu unazinduliwa. Watanzania wengi wanailalamikia sana mitandao iliyopo; Voda, Tigo, Airtel n.k. Wapo wengi watakaopenda kujiunga na mtandao mpya: Halotel.

Ukinunua line ya mtandao lazima ujiandikishe. Katika kujiandikisha wapaswa kutoa kitambulisho. Mojawapo ya kitambulisho kinachokubalika ni kile cha kupigia kura. Kwa hiyo mteja mpya wa mtandao atatoa kitambulisho chake cha kupigia kura. Na uchaguzi ni siku kumi au tisa baada ya kununua line mpya. Konekti dots hapo.

Naomba kama unataka kununua line ya mtandao wowote, fanya hivyo baada ya uchaguzi.

Wapo watakaonielewa sana na wapo watakaotoka kapa kwenye thread hii.

Labda tukusaidie kuconnect doti za medulla oblongata yako.. ili ianze kutumika kwa mara ya kwanza.. test phase ukiridhika naye ya hicho chombo chako, ukimbie fasta ukachukue hiyo line ya Halotel.. Bongo kweli tunavituko!
 
Nimesikia huu mtandao ni wa CCM.
Na cha ajabu wamejenga ofisi kila mkoa hata huduma hawajaanza kutoa.
Kwa mkoa wa pwani nadhani hata wateja 200 hawajafikisha ila wana ofisi moja matata sana. Hata hawa kina voda na tigo hawana.

Ukiwa hujui kitu bora kukaa kimya. Fanya tafiti kabla hujaandika
 
Hivi ndivyo ninavyofikiria: Siku kumi kabla ya uchaguzi mkuu.Mtandao mpya wa simu unazinduliwa. Watanzania wengi wanailalamikia sana mitandao iliyopo; Voda, Tigo, Airtel n.k. Wapo wengi watakaopenda kujiunga na mtandao mpya: Halotel.

Ukinunua line ya mtandao lazima ujiandikishe. Katika kujiandikisha wapaswa kutoa kitambulisho. Mojawapo ya kitambulisho kinachokubalika ni kile cha kupigia kura. Kwa hiyo mteja mpya wa mtandao atatoa kitambulisho chake cha kupigia kura. Na uchaguzi ni siku kumi au tisa baada ya kununua line mpya. Konekti dots hapo.

Naomba kama unataka kununua line ya mtandao wowote, fanya hivyo baada ya uchaguzi.

Wapo watakaonielewa sana na wapo watakaotoka kapa kwenye thread hii.
Umetumwa na mtandao gani? Wakati wa uchaguzi kuna hitaji mkubwa la mawasiliano ila hawa akina rostam wanatukamua ili tuchangie Kampeni za Edo bila kutaka. Ujio wa kampuni mpya umewasitua bila shaka. Kusajiri line tunatumia photocopy vitambulisho tunabaki nacho. Hoja ni biashara si uchaguzi.
 
Hivi ndivyo ninavyofikiria: Siku kumi kabla ya uchaguzi mkuu.Mtandao mpya wa simu unazinduliwa. Watanzania wengi wanailalamikia sana mitandao iliyopo; Voda, Tigo, Airtel n.k. Wapo wengi watakaopenda kujiunga na mtandao mpya: Halotel.

Ukinunua line ya mtandao lazima ujiandikishe. Katika kujiandikisha wapaswa kutoa kitambulisho. Mojawapo ya kitambulisho kinachokubalika ni kile cha kupigia kura. Kwa hiyo mteja mpya wa mtandao atatoa kitambulisho chake cha kupigia kura. Na uchaguzi ni siku kumi au tisa baada ya kununua line mpya. Konekti dots hapo.

Naomba kama unataka kununua line ya mtandao wowote, fanya hivyo baada ya uchaguzi.

Wapo watakaonielewa sana na wapo watakaotoka kapa kwenye thread hii.

Tumekushtukia!
Hiyo sumu unayotaka kulisha watu, haitawezekana.
 
Back
Top Bottom