kaka9
JF-Expert Member
- Jul 16, 2017
- 280
- 113
Habari wakuu!
Huu ni Uzi maalumu kwa wale wapenda Tshirt za ujumbe mbalimbali wa mapenzi na maisha kwa ujumla,Tunakuuzia Tshirt moja ya ujumbe mojawapo hapo kwa Tsh16000/=tu, na ukitaka tukutengenezee kwa ujumbe wako tunakutengenezea!
Mawasiliano yetu ni 0762508455.
Karibuni sana!
Sent using Jamii Forums mobile app
Huu ni Uzi maalumu kwa wale wapenda Tshirt za ujumbe mbalimbali wa mapenzi na maisha kwa ujumla,Tunakuuzia Tshirt moja ya ujumbe mojawapo hapo kwa Tsh16000/=tu, na ukitaka tukutengenezee kwa ujumbe wako tunakutengenezea!
Mawasiliano yetu ni 0762508455.
Karibuni sana!
Sent using Jamii Forums mobile app