Uzi maalum kwa wake na waume,,,!


Nguvu moja

Nguvu moja

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2017
Messages
2,971
Likes
2,104
Points
280
Nguvu moja

Nguvu moja

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2017
2,971 2,104 280
Mwanamme anaweza, kupata mwanamke asietulia, vijana wa leo, wanaita "Kicheche" na mwanamke, anaweza kupata Mwanaume, gumegume. A.k.a. "Malaya" Imooooooo.... Mods, chonde chonde uzi wangu, wakuu msiufute... .
 
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
6,433
Likes
7,751
Points
280
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
6,433 7,751 280
Mi ua nashaangaa wema wengi ua wanaokota vibovu, halafu hata hawastuki, ivi ni aje apa?
 
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
6,429
Likes
2,222
Points
280
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
6,429 2,222 280
Mwanamme anaweza, kupata mwanamke asietulia, vijana wa leo, wanaita "Kicheche" na mwanamke, anaweza kupata Mwanaume, gumegume. A.k.a. "Malaya" Imooooooo.... Mods, chonde chonde uzi wangu, wakuu msiufute... .

Kwa hiyo unataka kumaanisha nini, maana bado sijaelewa nia yako.
 
Nguvu moja

Nguvu moja

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2017
Messages
2,971
Likes
2,104
Points
280
Nguvu moja

Nguvu moja

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2017
2,971 2,104 280
Kwa hiyo unataka kumaanisha nini, maana bado sijaelewa nia yako.
Hiyo username yako, tu inajieleza yenyewe hapo mkuu, sasa mie nitaweza wapi, mabishano na wewe, tuendelee na, mengine tusitoke nje ya mada.
 
Dragoon

Dragoon

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
7,072
Likes
7,378
Points
280
Dragoon

Dragoon

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2013
7,072 7,378 280
Kumbe wanaume wengine wana kitchen party! Nimebugi njia............
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,587