Uzi maalum kwa vitu used

masagati

JF-Expert Member
Oct 16, 2012
469
500
IMG_5398.JPG
160,000/=
 

Yna aika

JF-Expert Member
Aug 29, 2017
240
500
Wakuu kama kuna mtu anaanza maisha aje nimuuzie kitanda na godoro 5*6 kwa laki moja,na jiko dogo la gesi mihani kwa 15,000.
Nipo morogoro
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom