UWEZEKANO WA KUPATA ADVANCE KWA DVS IV YA 26

UWEZEKANO WA KUPATA ADVANCE KWA DVS IV YA 26

Mhhhhhhhhhhhh, advance ni nini?? Jamani!!!!!!!!!!!!!!!!!!*@^)*#*!@?
 
Kwenu wapendwa Mimi nimepata
Phy D
Chem C
Bio C
Geo D
Math C

na mengine yote yalIobaki nina "C" kwani itakuwaje naweza kwenda shule ya serikali na comb. Ipi ya science imekubali hapo??
 
Private anaenda bila shida

Skuiz had point 10 unasoma advance ukizngatia matokeo sio mazur kiujumla.

Hapo ana CCD ya hkl ni point 10 hizo yan angekua na hata 3 ya 25 kwa point 10 unaenda advance..

Wakifaulu watu weng ndio huchukua point 9 yan atleast CCC

Tangu mwaka 2010 point 10 kweny combination unapata shule ya government kama una 3 na kama ni 4 basi private unasoma
Sio kweli lazima uwe na divisheni 3 na Credit 3
 
Private anaenda bila shida

Skuiz had point 10 unasoma advance ukizngatia matokeo sio mazur kiujumla.

Hapo ana CCD ya hkl ni point 10 hizo yan angekua na hata 3 ya 25 kwa point 10 unaenda advance..

Wakifaulu watu weng ndio huchukua point 9 yan atleast CCC

Tangu mwaka 2010 point 10 kweny combination unapata shule ya government kama una 3 na kama ni 4 basi private unasoma
Huyu hujui anachokiongea huwezi kwenda a level mpaka uwe na c? 3 swala la point kumi linafatia pale hujabalance combination zako lakini lazima uwe na c3
 
Kiukweli kwa matokeo hayo bwana Raphalena hawezi na kozi ya ualimu katika vyuo vya serikali wala Private.
Hii ni kutokana na ukweli kuwa kwa sasa ili ujiunge na kozi ya ualimu kwa vyuo vya serikali au private ni lazima uwe na division kuanzia three na kuendelea.
Hata namna ya kuomba ni lazima uombe kupitia mfumo wa udahili wa pamoja yaani NACTE.Hivyo vigezo vyote wameseti online,utakapofika kwenye kigezo cha ufaulu hauta funguka ukurasa unaofuata ili uendelee kujaza fomu online kama vigezo havija timia.
Ingia pale kwenye web ya NACTE kunaorodha ya vyuo kibao pale kila kozi ina vigezo vya kuingilia. Vyuo kama utumishi wa umma Tabora,Tanga,Mtwara,Singida,mbeya,cbe,MICTES MOROGORO,MBEYA POLYTECHNIC COLLEGE NK,HOMBOLO,UKUTUBI BAGAMOYO,kuna kozi zinataka D4 atapata.
asante
 
Habari ya leo wapendwa
Nawashukuru saana wote ambao mumetoa mwangaza wa namna ya kumsaidia Mpwa wangu.
Na namna ambavo mmetoa maelezo kwa wengine walio follow thread yangu wakiwa na issue kama ya huyu mpwa wangu.. baada ya kupembua mulichonambia na kuzidi ulizia uwezekano.
UAMUZI OLIOFIKIWA NI HUYU DOGO KURESEAT FOR NEXT EXAM.
Alikuwa na uweza mzuri saana darasan ila kafeli na kila aliemjua hakutegemea kama angefail kwa uwezo alokuwa nao. MUNGU AMJALIE AWE NA MATOKEO MAZURI KWA MTIHANI ATAKAOKUJA KUUFANYA
 
Back
Top Bottom