iparamasa
JF-Expert Member
- Nov 14, 2013
- 13,437
- 14,941
mimi ni mwana ccm,lakini nimeamua kuwa msema kweli niwe mpenzi wa munguVp MKUU VIONGOZI WAKO WA CHADEMA WAO HAWAKUPIKA MAJUNGU KUHUSU EDO????ebu anzaa kuwaambia wao watubu kwanza....
mimi ni mwana ccm,lakini nimeamua kuwa msema kweli niwe mpenzi wa munguVp MKUU VIONGOZI WAKO WA CHADEMA WAO HAWAKUPIKA MAJUNGU KUHUSU EDO????ebu anzaa kuwaambia wao watubu kwanza....
Si umeona yeye aliwahi zake kutibiwa lakini huyu bwana umemuondoa.Kikwete ni bichwa hatareeee sana,toto ya mjini.
LOWASSA TOKA NIANZE KUMFAHAMU HUU NI MSIBA WA KWANZA MKUBWA AMBAO HAJAHURUDHIRIA KUMBE KISA NI UWAZIRI MKUU KWELI.
Nimekusoma nikakuelewa.....LOWASSA TOKA NIANZE KUMFAHAMU HUU NI MSIBA WA KWANZA MKUBWA AMBAO HAJAHURUDHIRIA KUMBE KISA NI UWAZIRI MKUU KWELI.
Kwani ni lazima ututangazie?mimi ni mwana ccm,...
Kwema mkuu Guasa Amboni ,cjui ww mdauAcha vituko wewe ndugu !kwema lakini?
Wamebaki wanne tu , watatu bara , mmoja zanzibar .nikisikia kifo natetemeka afu nawaza hivi wale waliomuita lowasa, marehemu, Mara jeneza wao wana moyo gani? we mungu wasamehe time will tell
Reference.Adhabu ya dhambi walizomtendea Lowassa itawatafuna moja baada ya mwingine,na hakuna atakaye salia.Mh.alitaka kuongea na waandishi lakini hakufanikisha.
Wengine waliohusika kummaliza Lowassa kisiasa wajiwahishe kuongea naye mapema kabla safari yao kufika.
Safi kabisa huku tunaendelea kupambana na maisha.Kwema mkuu Guasa Amboni ,cjui ww mdau