God knows JF-Expert Member Joined Sep 6, 2011 Posts 276 Reaction score 173 Sep 4, 2018 #1 Wadau habari, Naweza pata eneo la wazi, au mahali pa kuuzia chakula maeneo ya kinondoni? Angalau sehemu ya kuweka meza 10 za chakula, kwenye hii barabara yanapopita mabasi ya makumbusho - stesheni.... Kama una eneo, tafadhari karibu PM.
Wadau habari, Naweza pata eneo la wazi, au mahali pa kuuzia chakula maeneo ya kinondoni? Angalau sehemu ya kuweka meza 10 za chakula, kwenye hii barabara yanapopita mabasi ya makumbusho - stesheni.... Kama una eneo, tafadhari karibu PM.