Uume kutoa ute mweupe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uume kutoa ute mweupe

Discussion in 'JF Doctor' started by Bitabo, Jan 24, 2012.

  1. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wakuu Naomba msaada. Nikienda kukojoa nakuta kuna ute mweupe Kwenye kichwa cha uume. Ila nikikojoa natoa mkojo wa kawaida na sina maumivu yoyote. Ni kitu gani hiki?
     
  2. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,078
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    unapigaga punyeto sana?
     
  3. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,809
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    hizo ni maji maji kwa ajili ya shahawa kupita hiyo hutokea mara moja moja pindi unapokuwa unawaza ngono.inaonyesha ndiyo unaanza kukuwa..
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Una kijela wewe cha miaka mingi mnoo, tafuta mtoto akutulize
     
  5. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    naona kiswahili kinanitatiza hapa...............

    hayo maji umesema ni "meupe'??.................... i mean kama povu la sabuni???.................. au ni maangavu??? .................i mean transparent??.....................

    kama ni meupe, kimbia hospital mapema................ kama ni maangavu na yanatoka ukiwa katika erection .......................or soon thereafter............., its normal and a sign of potency.................. so watch out usichezee gridi ya taifa bila kingazzz......................
     
  6. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Peleka hii fesibuku!!
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kisonono hicho..hizo ni dalili za awali kabisa! wahi hospitali!
     
  8. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,541
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Tatizo una ukame wa miaka mingi means dat mvua kwako hazinyeshi.
     
  9. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 11,357
    Likes Received: 2,775
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh!!
     
  10. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ugwadu tu huo wa kuangalia x..alafu kesho yake unasaau na kuushanga huo ute.
     
  11. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wacha kuangalia blue flicks. Halafu fanya juhudi upunguze mbegu hizo. Tumia tahadhari.
     
  12. M

    Maga JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    pole kijana
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    dah....madokta wa leo....kiboko....
     
  14. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kichupa kimejaa hicho dogo nyumbani amna beki tatu uvunje nae ukimya
     
  15. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hawa watakuwa wanafunzi wa Prof. Maji Marefu
     
  16. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,715
    Likes Received: 1,660
    Trophy Points: 280
    kumbe huko hapa..? Wewe ni mpiga punyeto na muangalia x maalufu..usishangae hicho kimiminika cheupe.
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    kama hujui kaa kimya mwenzako anakufa unakalia tu FB...
     
  18. j

    julyy Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama unamuwasho wowote wah hospital
     
  19. +255

    +255 JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,793
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kuna uhusiano gani wa hy kitu na tatizo la jamaa?!
     
  20. GODLIVER CHARLE

    GODLIVER CHARLE Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    e bwana eh!!!!!!!!!!!!!! hao ndio madaktari wetu leo...............
     
Loading...