Uume kusimama wakati wa kulala


Prisoner

Prisoner

Senior Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
120
Likes
0
Points
0
Prisoner

Prisoner

Senior Member
Joined Jan 26, 2010
120 0 0
Habari ya kazi wana JF napenda kuchukua nafasi hii kuuliza swali mimi huwa nalala saa nne usiku na kuamka saa kumi nambili asubuhi Tatizo langu kila wakati wa kulala uume wangu usimama usiku kucha ikifika asubudi naamka ndio hutulia na ukisimama unasimama mpaka unauma usiku kucha je Hili ni tatizo au nini maana ninaishi peke yangu katika chumba mpenzi wangu yupo mbali je nifanyeje?? kuondoa hali hiyo??
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,323
Likes
2,122
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,323 2,122 280
wewe vipi wewe!
inasiamam usiku kucha? unajuaje, huwa hulali?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,899
Likes
8,133
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,899 8,133 280
Habari ya kazi wana JF napenda kuchukua nafasi hii kuuliza swali mimi huwa nalala saa nne usiku na kuamka saa kumi nambili asubuhi Tatizo langu kila wakati wa kulala uume wangu usimama usiku kucha ikifika asubudi naamka ndio hutulia na ukisimama unasimama mpaka unauma usiku kucha je Hili ni tatizo au nini maana ninaishi peke yangu katika chumba mpenzi wangu yupo mbali je nifanyeje?? kuondoa hali hiyo??

hilo siyo tatizo.. the natural state ya uume ni kusimama! sasa ukiwa umelala ni kama umekufa.. did you know mtu akifa.. huwa unasimama vile vile! (don't ask me how I knew that)..
 
Prisoner

Prisoner

Senior Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
120
Likes
0
Points
0
Prisoner

Prisoner

Senior Member
Joined Jan 26, 2010
120 0 0
wewe vipi wewe!
inasiamam usiku kucha? unajuaje, huwa hulali?

Unajua huku nilipo mzee si unajua wakati unaamka ku urine unakuta mzee kasimama unalala amesimama unalalaaa unasema uamke tena kuangalia unakuta tena du bado amesimama. hata hisia zako tu utajua imesimama au wewe kitu kikiwa tofauti kwenye mwili wako hujui??? au viungo vyako havina ushirikiano na akili???
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,579
Likes
39,004
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,579 39,004 280
Habari ya kazi wana JF napenda kuchukua nafasi hii kuuliza swali mimi huwa nalala saa nne usiku na kuamka saa kumi nambili asubuhi Tatizo langu kila wakati wa kulala uume wangu usimama usiku kucha ikifika asubudi naamka ndio hutulia na ukisimama unasimama mpaka unauma usiku kucha je Hili ni tatizo au nini maana ninaishi peke yangu katika chumba mpenzi wangu yupo mbali je nifanyeje?? kuondoa hali hiyo??
umeoa??
kama bado oa , muda ndio huu, ndio maana jamaa anakuwa na njaa kila wakati
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
31
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 31 0
pole,
tafuta kicheche uwe unapunguza au kama vipi funga ndoa!
 
Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined
Mar 15, 2007
Messages
119
Likes
2
Points
0
Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined Mar 15, 2007
119 2 0
Lazima una jini sali na uombe toba kwa Mungu.

Madhara ya mkongoraa na mkuyati hayo.
 
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
4,057
Likes
1,823
Points
280
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
4,057 1,823 280
Nakushauri nenda Muhimbili kwanza ukaonane na daktari bingwa ili aweze kushughulikia tatizo hilo. Watu wengi wakisikia issue kama hiyo hufikiria urijali lakini siyo kweli wakati wote kwani tatizo kama hilo usipokwenda kuonana na wataalam unaweza kuishia doro [its a possibility]
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
833
Likes
57
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
833 57 45
hilo siyo tatizo.. the natural state ya uume ni kusimama! sasa ukiwa umelala ni kama umekufa.. did you know mtu akifa.. huwa unasimama vile vile! (don't ask me how I knew that)..
Angel Lust!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,380
Likes
1,303
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,380 1,303 280
Hiyo kwangu naona ni kawaida maana mara nyingi nipatapo ka usingizi hata nikiwa JOB mzee lazima akwee anga kama ni home wakati wa kulala lazima asimame nikipotelea usingizini huwa analala, nikiamka mara nyingi lazima asimame mpaka ntakapoenda kuoga anasinyaa tena, so mimi kwangu ni kitu cha kawaida lkn kinanniletea shida sometimes kwa my wife wangu ana nituhumu kuwa over ambitious kwenye sex, lkn hiihali ninayo toka nikiwa darasa la sita kama sikosei, anaogopa sana hahahah.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
36
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 36 145
hakuna tatizo ndugu, hiyo ni dalili ya afya njema na ilipaswa kuwa hivyo kwa kila mwanaume mwenye afya njema hasa wenye miaka 17-30.

mshukuru Mungu kwa afya njema uliyonayo ila uwe mwangalifu na mwenendo wako usije ukajaribiwa na ibilisi, ikapata ukimwi

ni hayo tu...................
 

Forum statistics

Threads 1,251,884
Members 481,931
Posts 29,789,167