Utumishi wa umma sasa ni karaha tupu.

COARTEM

JF-Expert Member
Nov 26, 2013
3,527
2,000
WP_20170614_15_47_05_Pro.jpg
 

tamuuuuu

JF-Expert Member
Mar 10, 2014
14,553
2,000
Ni kerooo,hasa hivi viccm vitoa maamuzi kurupushi.


Tume huru idaiwe mapema ccm itoke vinginevyo watanzania mtapata tabu sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom