Utofauti wa gesi ya ORYX gesi na kampuni nyingne

Utofauti wa gesi ya ORYX gesi na kampuni nyingne

Abdul Mganyizi

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2019
Posts
1,040
Reaction score
2,010
Habari ndugu zangu,leo nilikuwa naulizia bei ya gesi mtungi mdogo Oryx upo juu sana kwa bei ya sh 25000/= Mihan na oli ges 21000/= ,mtungi mkubwa 58000/= oryx na kampuni nyingne 53000/= ,Sasa swali langu ni kwamba utofauti wake upo kwenye nini ?, Naomba anaejua anijuze tafadhali ili nitambue ubora wake tofauti na makampuni mengne .
 
Kwa uelewa wangu gas hazina utofauti ktka ujazo isipokuwa ni nguvu brand .. Serikali kwa Mara ya mwisho ilitoa ukomo wa ongezeko la bei ya gas kampuni zingine ziliongeza bei na kwa mfano taifa gas haikuongeza bado inauza bei za awali
 
Ni ishu ya Ukubwa wa Brand Sokoni na Reputation yake Packaging nadhani ni Same
 
Gesi ndo biashara inayolipa Mjini Jumla 35,000 (15 kg) unauza 53,000 (rejareja) faida 18,000 kwa mtungi. Uchumi wa Kati.
Hiyo faida ni kwa supa dealer au kwa wauzaji wa dukani
Hiyo bei ni kampuni gani
 
Ngoja kama ni hivi nikabadilishe mtungi mwisho wa mwezi huu.
 
Habari ndugu zangu,leo nilikuwa naulizia bei ya gesi mtungi mdogo Oryx upo juu sana kwa bei ya sh 25000/= Mihan na oli ges 21000/= ,mtungi mkubwa 58000/= oryx na kampuni nyingne 53000/= ,Sasa swali langu ni kwamba utofauti wake upo kwenye nini ?, Naomba anaejua anijuze tafadhali ili nitambue ubora wake tofauti na makampuni mengne .
Cocacola na Pepsi zote ni soda.
Kimbinyiko na Shabiby yote mabasi yanakufikisha Dodoma
 
Back
Top Bottom