Utitiri wa dawa za kuongeza nguvu za kiume.

Utitiri wa dawa za kuongeza nguvu za kiume.

Mbangubangu

Senior Member
Joined
May 6, 2013
Posts
188
Reaction score
70
Kumekuwa na wingi wa waganga wa kienyeji na matangazo mengi ya dawa za kuongeza nguvu za kiume.
Nilisikia mzee mmoja akiuza dawa anasema vijana wa siku hizi hawana nguvu kabisa hivyo lazima watumie dawa,Mimi binafsi nilimwambia dawa wapewe wazee,Kijana bado ananguvu na kama kijana anaanza kutumia dawa sasa basi amekwisha kwani umri ukisogea ndio basi tena hata dawa zitashindwa itabidi achajiwe kwanza ndio afanyekazi teh teh.

Sasa tatizo ni nguvu au wanawake hawaridhiki? Kama ni nguvu kwanini tusitafute tatizo linalofanyazipungue na tutatue tatizo hilo?

Na kama wanawake hawaridhiki kwa nn tusitafute chanzo cha wao kuto kurudhika?
 
Hiyo ni biashara.. Dawa za kuongeza hata za asili zina matatizo makubwa; yanaajengwa na hisia mwanamke au mwanaume hawezi ridhika mpaka aone amefanyiwa kama alivyoona kwenye kideo... Na wadada wanajiingiza sana midoli ya betri sikuizi ambayo inawapotezea uwezo wa kuibana mashine
 
hao waongo hawana dawa zozote..wanawateka wanaumepsychological ili wanapotumia wajione wananguvu za ziada bilakujua nijitihada zao wenyewe.maana matatizo mengi ya upungufu wa nguvu yanasababishwa na mtu kube affected psychological or physical.akijua tatizo ni physical wanadirect hospitalin ila kama ni psychological watajaza maneno ya uongo ili kumuweka sawa muhusika alafu wanampa madawa yao.mtumiaji anajiona kapona kumbe juhudi zake mwenyewe..
 
nawashauli wakaka plz.plz...wasiendekeze dawa hizo kwani nyingi zinamadhala hasa ya kuua mbegu na kupoteza uwezo wa kuzaa.nibola waende hospital kuna vipimo na dawa yakinifu..
 
Lazima ukubali kweli kuna upungufu wa nguvu za kiume kwa baadhi ya vijana na tatizo linazidi kuongezeka kadri ya siku zinavyozidi kwenda ila watu wameshindwa kujua chanzo cha tatzo ndo maana hao waganga wamepata njia rahisi ya kuijpatia kipato,hilo ni jukumu la kila kijana kujichunguza uwezo wake katka game akishirikiana na mpenzi wake wataweza kujua chanzo cha tatzo,
 
Hizo dawa zina madhara makubwa mbeleni, umri ukienda inafikia wakati unakuwa -------! Yupo mzee jirani yangu mfano kabisa kanieleza kuwa wakati akiwa kijana ametumia dawa hizi sasa hivi licha ya kuwa na wake 6 anawaangalia tu! Nothing can do to them
 
Visababishi ni aina ya vyakula tunavyokula siku hizi. Hao kuku wa wiki moja ambao wamekuzwa kwa madawa, mayai yasiyo ya asili utasikia kuna mayai ya plastic,mbogamboga zilizokuzwa kwa madawa, ulimbukeni wa kwenda shopping Mliman city kwenye vyakula vya kusindikwa kutoka nje. tusitafute mchawi, mchawi wetu ni hivyo vyakula
 
Mambo mengi yana changia kupunguza uwezo wa mwanamume wa sasa kusisimka, vyakula, shughuli tufanyazo, aina ya mapenzi tufanyayo kwa miaka hii.
Umuhimu wa kupatikana dawa madhubuti unathibitishwa na mahitaji.
 
Lazma mlaumu wanawake,kazi iwashinde mseme haturidhiki


Vijana wazembe sana

Kazi kula viepe yai, hawafanyi mazoezi, bado wavute sigara na kutumia hizi pombe kali, wanategemea hizo nguvu watazitoa wapi??
 
nawashauli wakaka plz.plz...wasiendekeze dawa hizo kwani nyingi zinamadhala hasa ya kuua mbegu na kupoteza uwezo wa kuzaa.nibola waende hospital kuna vipimo na dawa yakinifu..
Ushauri mzuri kwa wakaka...
 
Hizo dawa zina madhara makubwa mbeleni, umri ukienda inafikia wakati unakuwa -------! Yupo mzee jirani yangu mfano kabisa kanieleza kuwa wakati akiwa kijana ametumia dawa hizi sasa hivi licha ya kuwa na wake 6 anawaangalia tu! Nothing can do to them

Aisee.....anawaangalia tu kama picha?!

Hahahaha.
 
Hizo dawa zina madhara makubwa mbeleni, umri ukienda inafikia wakati unakuwa -------! Yupo mzee jirani yangu mfano kabisa kanieleza kuwa wakati akiwa kijana ametumia dawa hizi sasa hivi licha ya kuwa na wake 6 anawaangalia tu! Nothing can do to them

Aisee....anawaangalia tu kama picha!!

Hahahaha.
 
Lazma mlaumu wanawake,kazi iwashinde mseme haturidhiki


Vijana wazembe sana

Kazi kula viepe yai, hawafanyi mazoezi, bado wavute sigara na kutumia hizi pombe kali, wanategemea hizo nguvu watazitoa wapi??

Nakubaliana na wewe kabisa mkuu.haya mavyakula sio wenzetu wamesha haribika ndio wakatuletea haya mambo ya romance.mbona zamani hayakuwepo na watu waliridhika yaani mdada akimwona tu mwanamme ampendae tayari chini kumelowa hata kumkumbatia tu ilitosha.Daah sasa ni kusaida na vidole na ulimi.Jamaa yangu kapata gono la koo kisa kuzama chumvini na kuna ugonjwa flani unaopatikana coz of denda,nimesahau jina bt natafuta ntawajuza.Vijana tuache uvivu wa kufanya mazoezi na tule vyakula fresh from shamba.viazi.mihogo.magimbi.ndizi nk.
 
kissing disease-Mononucleosis.mengi zaidi na picha zinapatikana kwa msaada wa google.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom