Utapeli wa kwenda jeshini

Orundo

Member
Dec 22, 2016
32
95
Jamani kuna iyo namba hapo juu inawatumia watu message kuwatarifu kujiunga na jeshi kumbe ni matapeli wanadai wako Dodoma
Kueni makini NATO iyo namba
 

Attachments

APEFACE

JF-Expert Member
Oct 1, 2016
3,505
2,000
matapeli wamezagaa kutokana na hali mbaya ya UCHUMI.....wanakuja na kila aina ya mbinu ili kuwalaghai wasiojielewa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom