St Lunatics
JF-Expert Member
- Aug 29, 2015
- 6,641
- 11,201
1 na 3
Ndukiiiii 🏃♂️🏃♂️🏃♂️
Ndukiiiii 🏃♂️🏃♂️🏃♂️
Na wowoooo mkorofi na mimi ni mjasiri napenda hela
😂😂😂😂😂 usipompenda mtu mwombe hela navitu vya gharama atakuachaok all the best, good night
ulitaka kunikwot mimi au ulikosea?😂😂😂😂😂 usipompenda mtu mwombe hela navitu vya gharama atakuacha
Na wowoooo mkorofi na mimi ni mjasiri napenda hela
Kuoa ndio nini?
KweliiiNitafumba macho kisha nicheze anaanadoo
😂😂😂😂😂Namchagua wa kwanza hao waliobaki wanakuwa michepuko
yeahKweliii
Good choicePiga wote ila namba moja usimuache
Haya kijanaNo I sura sio tatizo
Bora nyapu isiwe bwawa
Kipimo ni nyapu na mapigo yake
Namba moja ila mimi mzuri.Wewe upo namba ngapi kitabia kati ya hao watatu?