msolopaganzi1954
JF-Expert Member
- Nov 20, 2018
- 763
- 381
- Thread starter
-
- #21
Uvivu upi? Kumkojolesha mtu kama Huyu ni uvivu tenaVijana wa .com mmekua wavivu wa kupindukia, na mbaya zaidi mnapenda sana kulelewa hata imefikia mnajitapa na kuona kama ufahari....[emoji53] [emoji53] [emoji53]
Kwakweli mnasikitisha sana haki....[emoji45] [emoji45]
Duuuuuhjamaa unaona fahari kumlala BIBI yako...mngese kwel wewe
Hapa JPM anahusikaje?JPM alegeze jamani!!!
Hadi mnashangilia kuchungulia mama zenu!!!!
Uchumi uchumi uchumi.Hapa JPM anahusikaje?
Faraja Faraja FarajaUchumi uchumi uchumi.
VyoteUtamu kuambiwa asante au muhamala?
Saizi Zetu Ndo hayo mambo ya Baby nikuambie KituKhaaaa. Hebu tafuteni saizi zenu hao mwishowe watawaachia radhi bure.
Inaonyesha ni kiasi gani ulivyo mvivu unapenda kitonga BTW ww ni mvulana ukiwa mwanaume utafikiria vitu vya msingiHakika Mabaharia wenzangu Mtanielewa poa.
.....Wanawake wengi Wenye umri mkubwa 57 above ni Watamu Sana na wanajuha Sana Kuhandle tofauti Sana na Hivi Vinavyosema BABY NIAKUAMBIE kitu? ......Kwanza watulivu kitandani, Kila ukikojoha anasema Ahsante, Alafu Ukishamaliza Shughuli anakupa Muhamala.
#Mbarikiwe sana Wanawake wenye Umri mkubwa
Kweli Kaka,Wanajuha Automaticafu hawaulizagi bebi umekojowa?
Kwani hiki si cha msingiInaonyesha ni kiasi gani ulivyo mvivu unapenda kitonga BTW ww ni mvulana ukiwa mwanaume utafikiria vitu vya msingi
Ukiwa mwanaume hayo yategemee tu.Saizi Zetu Ndo hayo mambo ya Baby nikuambie Kitu
Ya pili ni bora ZaidiUtamu kuambiwa asante au muhamala?
Kila la kheri mkuu endelea kula rahaKwani hiki si cha msingi
MmmmmhInasikitisha sana😡😡
Siwezi Acha kakaKila la kheri mkuu endelea kula raha
Usigune mkuu,ni Shida hiyo fanya kazi acha kuvizia urithiMmmmmh