manking JF-Expert Member Joined Feb 8, 2014 Posts 1,306 Reaction score 316 Feb 17, 2014 #1 Natumain wanachama wote na viongozi wa jamvi mu wazima,Nimesoma kanuni, sheria na tatatibu za maadili jamvini nimrzielewa naomba kujumuika na nyinyi.
Natumain wanachama wote na viongozi wa jamvi mu wazima,Nimesoma kanuni, sheria na tatatibu za maadili jamvini nimrzielewa naomba kujumuika na nyinyi.
kijani11 JF-Expert Member Joined Jan 19, 2014 Posts 8,412 Reaction score 9,295 Feb 17, 2014 #2 Karibu sana mkuu.
manking JF-Expert Member Joined Feb 8, 2014 Posts 1,306 Reaction score 316 Feb 17, 2014 Thread starter #3 Asante ndugu yangu.
Deshmo JF-Expert Member Joined Dec 20, 2012 Posts 4,820 Reaction score 4,264 Feb 18, 2014 #4 Karibu,ahsante
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,244 Reaction score 111,278 Feb 18, 2014 #5 Karibu sana JF...
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,910 Reaction score 13,894 Feb 18, 2014 #6 Karibu sana JF.....
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,406 Reaction score 3,032 Feb 23, 2014 #7 manking said: Natumain wanachama wote na viongozi wa jamvi mu wazima,Nimesoma kanuni, sheria na tatatibu za maadili jamvini nimrzielewa naomba kujumuika na nyinyi. Click to expand... Karibu JF.
manking said: Natumain wanachama wote na viongozi wa jamvi mu wazima,Nimesoma kanuni, sheria na tatatibu za maadili jamvini nimrzielewa naomba kujumuika na nyinyi. Click to expand... Karibu JF.