Utalii waingiza Trillion 4

ambwilikiti

JF-Expert Member
Feb 2, 2014
201
225
Wakati Serikali inaintroduce tozo za vati kwenyewe utalii kuna waliobeza Tozo ya vati kwenyewe utalii.Sasa Lema sijui ataongea nini maana kaprove wrong!!! Aibuuu sana Kwa makampuni ya utalii yaliyobeza tozo hiyo na kusema inaenda kuua utalii.
 

nyamwingi

JF-Expert Member
Mar 10, 2016
456
500
Wakati Serikali inaintroduce tozo za vati kwenyewe utalii kuna waliobeza Tozo ya vati kwenyewe utalii.Sasa Lema sijui ataongea nini maana kaprove wrong!!! Aibuuu sana Kwa makampuni ya utalii yaliyobeza tozo hiyo na kusema inaenda kuua utalii.
Kabla ya tozo (Vat) ilikuwa inaingiza kiasi gani?
 

dafity

JF-Expert Member
Aug 16, 2008
1,742
2,000
Jina lako tu unaonekana zoba. Huna uthibitisho wowote unajoropokea tu. Hoja dhaifu kabisa ya leo
 

ambwilikiti

JF-Expert Member
Feb 2, 2014
201
225
Wakati Serikali inaintroduce tozo za vati kwenyewe utalii kuna waliobeza Tozo ya vati kwenyewe utalii.Sasa Lema sijui ataongea nini maana kaprove wrong!!! Aibuuu sana Kwa makampuni ya utalii yaliyobeza tozo hiyo na kusema inaenda kuua utalii.
 

gollocko

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
2,950
2,000
Hivi hizo hela wanazojitapa kukusanya kila wakati, huwa zinaenda wapi? Maana huku mtaani hazionekani
 

JT2014

JF-Expert Member
Jan 18, 2014
1,866
2,000
Wakati Serikali inaintroduce tozo za vati kwenyewe utalii kuna waliobeza Tozo ya vati kwenyewe utalii.Sasa Lema sijui ataongea nini maana kaprove wrong!!! Aibuuu sana Kwa makampuni ya utalii yaliyobeza tozo hiyo na kusema inaenda kuua utalii.
Habari haijakamilika,ulitakiwa kuweka habari yenyewe na chanzo chake
mwisho utoe mawazo yako.Sasa umeandika kichwa cha habari
na hapo hapo ukatoa mawazo yako,tutofautisheje habari yako
na ya mtu aliyeota ndoto kisha akaiita habari?
 

Poise

JF-Expert Member
May 31, 2016
7,544
2,000
Kumbe hela yenyewe iliyokusanywa imeisha tumika zamaani zile kabla sijazaliwa!?

Mleta uzi, Shenzitype kabisa weye.
 

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Aug 28, 2016
8,698
2,000
Wakati Serikali inaintroduce tozo za vati kwenyewe utalii kuna waliobeza Tozo ya vati kwenyewe utalii.Sasa Lema sijui ataongea nini maana kaprove wrong!!! Aibuuu sana Kwa makampuni ya utalii yaliyobeza tozo hiyo na kusema inaenda kuua utalii.
Badala ulete taarifa, wewe unaleta majungu. Boresha uzi wako. Ulianza na title nzuri. Embu toa Lema hapo alafu jikite kwenye kuelezea hayo mapato ya trilion nne.
 

mkome

JF-Expert Member
Mar 14, 2017
380
250
Serikali inajitahidi kuboresha uchumi wake sema kuna mijitu ilishajitoa ufaham kazi kulia lia tu pia kuping kila kitu watu kama hao hata kwao hawana strategic plan ya kaisha yy kupinga na uchadema uliojaa ujinga ujinga tu, mungu abaliki serikali ya jpm hao wajinga watapotea tu mtu unaongea bila kuwa na facts bora utukane uonekane umechangia si kila threads uchangie
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom