Utalii wa kuweka kambi katika maporomoko ya miamba mirefu

Utalii wa kuweka kambi katika maporomoko ya miamba mirefu

Jitu la kienyeji

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2014
Posts
4,399
Reaction score
7,895
Kwa Dau la tsh. 10,000/- kwa dakika, unaweza kukaa hapa kwa saa ngapi?

Hii ni sehemu ya utalii wa kuweka kambi katika maporomoko ya miamba mirefu.
'Extreme Cliff Camping'​

FB_IMG_1635320644399.jpg
 
Kwa Dau la tsh. 10,000/- kwa dakika, unaweza kukaa hapa kwa saa ngapi?

Hii ni sehemu ya utalii wa kuweka kambi katika maporomoko ya miamba mirefu.
'Extreme Cliff Camping'​

View attachment 1988063
10,000 kwa dakika
1x60 = 600,000 Kwa lisaa
24hr = 14,400,000
Wiki = 100,800,000
Wiki inanitosha kupata mtaji.....
 
Sikai hata sekunde hapo ....
Zamani nilikua napanda miti mirefu lkn tofauti na siku hizi hata mti wa mpera tu naogopa mnoo....
 
Back
Top Bottom