Utajuaje mpenzi wako kama hakufanya mapenzi?


Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Likes
27
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 27 135
[h=5]Wakati wa kusex utamjuaje mpenz wako kama hajafanya mapenz cku nying? Naomben mnisaidie kwa men ana sign gan na

mwanamke ana sign gan? Hii itasaidia kuwa gundua wapenz waco waaminifu[/h]
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,717
Likes
2,647
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,717 2,647 280
Wanawake kujua inakuwa ngumu wanaweka shabu ile dawa ya maji ukiingiza unachubuka kichwa chako!!
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
112
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 112 160
mwanamke mnato unahusika !!kama ulishawahi kusex na hukuanzia kwa makahaba ambao hutofautishi na karai lol unajua tu huo mnato!!! kwa wanaume atapiz haraka alafu manii ya kwanza itakuwa nzito sana sio kawaida kimya kingi hurudi kwa mshindo utamsoma tu kam wewe ni mzoefu wa hawa viumbe.
 
Ufunguo

Ufunguo

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2012
Messages
317
Likes
142
Points
60
Ufunguo

Ufunguo

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2012
317 142 60
Wakati wa kusex utamjuaje mpenz wako kama hajafanya mapenz cku nying? Naomben mnisaidie kwa men ana sign gan na

mwanamke ana sign gan? Hii itasaidia kuwa gundua wapenz waco waaminifu
Kazi kwelikweli, kwahiyo humwanini mpenzi wako?, wewe jiandae kumpa vizuri acha kuwa na mashaka. Unaweza kupewa sababu hapa ambazo zinaweza kuwa kweli ama zisiwe za kweli maana watu hutofautiana katika mechi, hata kama hajafanya muda mrefu tendo la ndoa, je kama huyo mpenzi wako wa kiume alikuwa akipiga punyeto kila siku kwa kutumia picha yako itakuwaje? . Kwa mwanamke ni ngumu pia.
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,970
Likes
1,939
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,970 1,939 280
Wanawake kujua inakuwa ngumu wanaweka shabu ile dawa ya maji ukiingiza unachubuka kichwa chako!!

WACHA WEEH...!!

KUMBEEEE??

:smile: :smile:
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,970
Likes
1,939
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,970 1,939 280
mwanamke mnato unahusika !!kama ulishawahi kusex na hukuanzia kwa makahaba ambao hutofautishi na karai lol unajua tu huo mnato!!! kwa wanaume atapiz haraka alafu manii ya kwanza itakuwa nzito sana sio kawaida kimya kingi hurudi kwa mshindo utamsoma tu kam wewe ni mzoefu wa hawa viumbe.

DADA NIVEA HESHIMA YAKOO

MIMI NI MUUMIN MKUBWA SANA WA MNATOOO..!!!

NI KWELI MNATO UNAHUSIKA SANA,UNA UMATE UMATE NA UDAMBWI UDAMBWI,,

AF NLIVO MDHAIFU KWENYE IDARA HIYO DUME ZIMA SIKAWII KUMWAGA CHOZII,,LOL..

MUNGU BABA MUUMBA JINA LAKE LITUKUZWEE...!!

KWA KUNIUMBIA MWANAMKE KAMA STAREHE YANGU MARIDHAWA MAISHANI MWANGU
:madgrin: :madgrin:
 
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
1,257
Likes
205
Points
160
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2011
1,257 205 160
kwa mwanaume simple sana kumgundua kama haja do. maranyingi mwanaume anakua mzito sana kwenye kupiga stroke, na pia hupiga bao zito mapema. nakumbuka nilikua na demu wangu zamani, yeye alikua anatumia mbinu ya kunivalisha ndom then ukipiga bao tu anawahi kukuvua halafu anaangalia wingi wa manii. akikuta vitone vitatu anajua ulikua unacheat.

nadhani wanawake ni ngumu kidogo ila inawezekana, kama umemzoea unaweza kujua. ila maranyingi hatusemi ili kuondoa rabsha maana huwezi kuwa na uhakika 100%. ila utabaki nalo kichwani kuwa unachakachuliwa.
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
112
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 112 160
DADA NIVEA HESHIMA YAKOO

MIMI NI MUUMIN MKUBWA SANA WA MNATOOO..!!!

NI KWELI MNATO UNAHUSIKA SANA,UNA UMATE UMATE NA UDAMBWI UDAMBWI,,

AF NLIVO MDHAIFU KWENYE IDARA HIYO DUME ZIMA SIKAWII KUMWAGA CHOZII,,LOL..

MUNGU BABA MUUMBA JINA LAKE LITUKUZWEE...!!

KWA KUNIUMBIA MWANAMKE KAMA STAREHE YANGU MARIDHAWA MAISHANI MWANGU
:madgrin: :madgrin:
hahahahahaah u have made my day my brother hahaahahah
 
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
1,257
Likes
205
Points
160
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2011
1,257 205 160
DADA NIVEA HESHIMA YAKOO

MIMI NI MUUMIN MKUBWA SANA WA MNATOOO..!!!

NI KWELI MNATO UNAHUSIKA SANA,UNA UMATE UMATE NA UDAMBWI UDAMBWI,,

AF NLIVO MDHAIFU KWENYE IDARA HIYO DUME ZIMA SIKAWII KUMWAGA CHOZII,,LOL..

MUNGU BABA MUUMBA JINA LAKE LITUKUZWEE...!!

KWA KUNIUMBIA MWANAMKE
KAMA STAREHE YANGU MARIDHAWA MAISHANI MWANGU
:madgrin: :madgrin:
kumbe wewe ni KE? Mbona una avata ya mwanaume na username ya kiumeni? halafu unasema dume hukawii kulia? sasa wewe lesbian? au basha? sikuelewi elewi mkuu!
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,970
Likes
1,939
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,970 1,939 280
kumbe wewe ni KE? Mbona una avata ya mwanaume na username ya kiumeni? halafu unasema dume hukawii kulia? sasa wewe lesbian? au basha? sikuelewi elewi mkuu!


MMMMH KIONGOZI LABDA LUGHA GONGANA HAPO

MIMI NI ME+ NA SIO KE+

YANI NAMSHUKURU MUNGU "KUNIUMBIA" MWANAMKE NA SIJASEMA NAMSHUKURU MUNGU "KUNIUMBA" MWANAMKE

HAKUNA TOFAUTI KATI YA "KUNIUMBA" NA "KUNIUMBIA"??

:confused2: :confused2:
 
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
1,257
Likes
205
Points
160
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2011
1,257 205 160
MMMMH KIONGOZI LABDA LUGHA GONGANA HAPO

MIMI NI ME+ NA SIO KE+

YANI NAMSHUKURU MUNGU "KUNIUMBIA" MWANAMKE NA SIJASEMA NAMSHUKURU MUNGU "KUNIUMBA" MWANAMKE

HAKUNA TOFAUTI KATI YA "KUNIUMBA" NA "KUNIUMBIA"??

:confused2: :confused2:
nimekusoma mkuu, samahani sana. kumbe wewe dume la mbegu!!
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,634
Likes
1,154
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,634 1,154 280
mwe!! wewe unataka kujipa presa tuu....bra ajijuliage kuwa haupo mwenyewe hapo.
 
BIG X

BIG X

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2011
Messages
777
Likes
4
Points
0
BIG X

BIG X

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2011
777 4 0
Yanini niumize kichwa mie, una-assume tu hakuna kidumu kilichopita!!, songa mbele na maisha. Kama ni mpango wa Mungu atakuonyesha tu kwa namna yoyote ile kwamba mwenzio anacheza rafu.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,044
Likes
11,976
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,044 11,976 280
Ukimchunguza bata hauwezi mla we kamua tu sepa!
 
S

Sukula

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
1,202
Likes
93
Points
145
S

Sukula

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
1,202 93 145
ngumu sana hii,ni heri kukaa kimya na kujiaminisha kuwa upo peke yako! siku ikitokea ukafumania basi utajua nini cha kufanya. Mawazo km haya yanasababisha ht poor performance kwa bed maana unakuwa una mashaka na mwenzio.
 

Forum statistics

Threads 1,236,959
Members 475,327
Posts 29,274,766