UTAFITI : Wanawake wanapenda kujifungua kwa 'Operation'

UTAFITI : Wanawake wanapenda kujifungua kwa 'Operation'

Wengine kutanuliwa marinda inahusika

Ova
 
Mimi naamini ktk uhalisia ambao Mungu alituumba nao .( kujifungua kawaida ) japo hali ya kukaa mtupu jamani huku madaktar na wanafunzi wamekuzunguka ukiwa mtupu ndio hua inaniwehua
 
Mimi naamini ktk uhalisia ambao Mungu alituumba nao .( kujifungua kawaida ) japo hali ya kukaa mtupu jamani huku madaktar na wanafunzi wamekuzunguka ukiwa mtupu ndio hua inaniwehua
kigamboni nasikia kuna hospitali unahudumiwa na wanawake watupu na w.me na wanaume wenzao jina nimelisahau
 
kigamboni nasikia kuna hospitali unahudumiwa na wanawake watupu na w.me na wanaume wenzao jina nimelisahau
Hapo utakuta kama nako huna pesa ya maana utaishia kusikia tu . madr wa kiume wanakuepo japo kuna kastara kdg tofauti na hizi hospital za tupate sote. Yan unatandazwa na kujiona huna thamani tena kabla ya kifo
 
mfumo wa maisha umeleta sana hizi shida.

Binti ameshika ujauzito, baba hayumo naye maramara kutanua njia, kifupi hawaingiliwi wakiwa wajawazito kutanua njia.

Wengi ni lainilaini, wanakula vyakula vya hovyo hovyo vinavyofanya wengi wao kuwa dhaifu, mjamzito anakula chipsi kuku daily, baadala ya mtori, supu supu, mboga za majani, matunda matunda nk. Mjamzito ameshinda analala tu kila kazi inafanywa na binti wa kazi baada ya kuchakalika kutengeneza stamina.

Wengine sio wote, huingiliwa kinyume na maumbile, matokeo yake misuli huwa dhaifu kuhold na kupush, maana valve tayari iko open na haiwezi tena kutengeneza pressure.
 
Imegundulika kwamba, wanawake (hasa hawa mabinti) wanapenda sana kujifungua kwa njia ya upasuaji badala ya njia ya kawaida.

Lengo lao ni kutunza maumbile /u-sichana wao kwa ajili ya kuwavutia wanaume. Sababu ya pili ni kukwepa uchungu wakati wa kujifungua...

Na mbaya zaidi, inasemekana wao ndo huongea na wauguzi ili recommendation itoke ya kujifungua kwa upasuaji.

Mabinti hawaogopi kujifungua kwa njia ya upasuaji, ndo maana unakuta mtu anazaa watoto maximum 2 tu biashara imeisha.
It reminds me the great sorrow in my life! I lost my lovely wife at Kairuki hospital, when that surgery complicated! I don't recommend it[emoji24][emoji24][emoji24][emoji137]
 
Back
Top Bottom