Utabiri wa Hali ya Hewa Vs Upigaji wa Ramli | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utabiri wa Hali ya Hewa Vs Upigaji wa Ramli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amavubi, Apr 12, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,949
    Likes Received: 4,027
    Trophy Points: 280
    Nafuatilia sana hii idara na utabiri wake, ni kama wanapiga ramli tu!!! ingekuwa enzi za imani ya Tomaso ningeenda kuwatomasa.......yafaa watafute sifa mbadala za kuajiri kama vile wanajimu etc
     
  2. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,810
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Hawa wa kwenye Luninga ndio "hopeless" kabisa. Wanarudia maneno hayo hayo kusini hadi kaskazini eti mawingu vipindi vya jua na mvua sehemu chache..
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,846
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    kiboko yao mzee wa upako
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Jana kazuia tena mvua kama alivyotamba awali?
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Msijali ni siasa zimeingia mpaka kwenye utabiri wa hali ya hewa!
     
  6. paty

    paty JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,212
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    hawa jamaa vipo vyao VINAKANUSHA, ha ha ha ha vipimo vikisoma mafuriko ujue vinatabiri ukame , Vikisoma Ukame Ujue vinamaanis MAFURIKO,

    sina hata time nao
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,949
    Likes Received: 4,027
    Trophy Points: 280
    Unashauri achukue nafasi ya Agnes Kijazi?
     
  8. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanazidiwa na shehe yahaya
     
  9. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,949
    Likes Received: 4,027
    Trophy Points: 280
    una maana wakati yuko hai walikua hawakosei kama sasa?
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,709
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Ndiyo, umenena; wangmuajiri Temitobe Belaguni.
     
Loading...