Uswahilini ni shida, hebu pitia hapa usome

olesiteti Jr

Member
Jul 6, 2016
96
225
Jamaa alikua ana tabia akifanya mapenzi na Mke wake raha ikimkolea anapiga makelele mpaka majirani wasikia.
Siku moja jirani yake *Mzee Hamisi* akamwambia hivyo unavyo fanya ni makosa na ni aibu sana. Watu wote wanajua wewe na mkeo munafanya nini. Jamaa akajibidiisha kwa siku mbili hakupiga kelele.
Siku ya tatu hakuweza kustahmili kwa raha akaanza kupiga kelele "Aaaah, mzee Hamisi nisamehe lakini tamu sanaaaa, Mzee Hamisi...... aaaaaaaah, nisamehe nitamaliza sasa hiviii, aaaah!.

Mzee Hamisi akafungua dirisha akawambia *"Kumamayo piga kelele utakavyo lakini usitaje jina langu majirani wataona wanifira mimi"*
 

flagship

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
1,650
2,000
Jamaa alikua ana tabia akifanya mapenzi na Mke wake raha ikimkolea anapiga makelele mpaka majirani wasikia.
Siku moja jirani yake *Mzee Hamisi* akamwambia hivyo unavyo fanya ni makosa na ni aibu sana. Watu wote wanajua wewe na mkeo munafanya nini. Jamaa akajibidiisha kwa siku mbili hakupiga kelele.
Siku ya tatu hakuweza kustahmili kwa raha akaanza kupiga kelele "Aaaah, mzee Hamisi nisamehe lakini tamu sanaaaa, Mzee Hamisi...... aaaaaaaah, nisamehe nitamaliza sasa hiviii, aaaah!.

Mzee Hamisi akafungua dirisha akawambia *"Kumamayo piga kelele utakavyo lakini usitaje jina langu majirani wataona wani**** mimi"*
Kweli vituko uswahilini..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom