Usiyoyajua Kuhusu Roho (The Real Hidden World)

KijanaHuru

JF-Expert Member
Jan 7, 2017
1,822
2,291
Habari ya mda huu Wanajukwaa
Kama kichwa kilivyo
Leo nitajaribu kuja na baadhi ya mambo ninayoyafahamu kuhusu Roho huenda unayajua pia ama ndio itakuwa mara ya kwanza pengine pia unayajua zaidi.
Karibu


1.MTOTO ALIYE TUMBONI HANA ROHO HADI ANAPOZALIWA
Unaweza ukashangaa na kujiuliza inakuwaje juu ya hili,
Ila ni ukweli usiopingika kuwa mtoto anapokuwa tumboni kwa mama anakuwa hana roho kabisa bali roho yake hukabidhiwa pale anapozaliwa.
Roho inapomuingia mtoto analia but ni roho inapata shida maana inafutiwa kumbukumbu zote ambazo ilikuwa ikiishi maisha ya kiroho(Wanasayansi watakuambi kuwa anakutana na hewa Nzito hapa duniani ndio maana analia)
PIa kumbuka hili ni lango ukilichafua mtoto anaweza akainywa roho akizaliwa anakuwa mfu(Sio wote wanaozaliwa wafu wanakuwa sababu ni hiyo)
Kwa nyongeza ili uweze kuliewa hili nikwamba mtoto anapokuwa tumboni wazazi wanaweza kuamua kummilikisha mtoto kuwa kwa Mungu ama Kwa Muovu
Inakuwaje Wale Wakristo wenzangu kaangalieni habari za Samsoni ama habari za Yeremia Ama Habari za Isaka
Yaani yeyote aliyezaliwa hapo alikabidhishwa mikononi mwa Mungu moja kwa moja hata akiishi katika maisha haya haijarishi kakosea namna Gani still atabia wa Mungu tu.
Na wale mnaoenda kwa waganga kupata uzazi kuna waganga wa aina mbili mtaalamu wa miti shamba na Mganga ambaye anatumia nguvu za giza huyu anayetumia nguvu za giza basi mtoto humilikishwa katika ulimwengu wa giza hao watoto wakizaliwa no matter what watakuwa wa ajabu ajabu na wapo duniani kwa kazi kubwa ya kumtumikia muovu.
Nitakuja na mada kueleza namna Muovu anavyofanya watu wakose mimba na baadaye anakuja kupata mtoto ambaye watampa wao wenyewe na kumirikisha roho yao ya kishetani.
Nilikuwa najaribu kutoa maelezo ya ziada uelewe mtoto anapokuwa tumboni hawi na Roho.
Kama haujaelewa Uliza kwanza kabla povu halijakutoka utajifunza zaidi.

2.KILA MWANADAMU ANAKUWA NA FUNGUO YA KUTUUNGANISHA NA ROHO
Hizi funguo ni kama gps vile ambazo kazi yake kubwa ni kufanya roho isipotee pale inapokuwa imeuacha mwili imeenda kuzurula na inaporudi itaurudia mwili wake haiwezi kupotea.
Hii ndio hufanya hata unapofanya Astral Roho yako haiwezi kupoteana na mwili never.

3.KILA ROHO INA ALAMA YAKE YA KIFO
Kifo ninachoongelea hapa ni kile cha roho kuachana na mwili, nikwamba haijarishi mtu anakufa kwa kuumwa bila kuumwa ajali au kwa jambo lolote ili mradi tu roho inakaribia kuachana na mwili huanza kuonyesha ile alama yake yakwamba sasa inakaribia kurudi ilikotoka huenda ikawa ni upenzi wa kuvaa nguo za rangi fulani tu zaidi, ama kutokea kwa alama mwilini kama madoa meusi hivi nk
Ila itakuwa ni alama ambayo anayeweza kuitambua atajua yakuwa upo siku za usoni kutengana na roho yako, siku ya kufa unaweza kuijua.

4.HUWEZI KUONA MZIMU BILA ROHO KUKURUHUSU AU KURIDHIA
Inamaana yakuwa hivi unaweza ukawa umekutana na mzimu (ghost) roho yako ikaona ila mwili wako wa nyama usione, sasa ikitokea yakuwa umeona jua yakuwa roho yako imekuruhusu uweze kuona hicho kitu mbali na hivyo hautaweza kuona kamwe.
(Hapa siongelei mambo ya kutokewa na wachawi kuamua wewe uone kwenda kwa waganga nk naongelea maisha ya kaiwadia tu umekutana na kibwengo usiku nk)

5.KUNA ROHO HUJA DUNIANI KAMA OMBAOMBA KUTUWEZESHA TU.
Ndio nikweli hizi ni roho ambazo zenyewe zipo kwa ajili ya kutusaidia tu ama kutufanikisha katika mambo yetu kupitia omba omba yaani huyo mtu atazaliwa hadi anakufa ni omba omba tu,
Inapotokea unamsaidia omba omba basi kuna jambo kutoka kwako ambalo halikuwa sawa hufanikishwa yaweza kuwa moja au mawili na zaidi pia inategemeana
Ndio maana wale mnaopenda sana kujitolea kwa omba omba unapaswa uwe unajiandaa kwa njia ya maombi Omba kwa Mungu akulinde na kukukinga na maouvu lakini pia akubariki kwa kile utachofanya hii husaidia kukukinga na omba omba feki(wanaotoka kuzimu nakuja kuteka watu duniani nitakuja eleza siku inakuwaje)
Kwahiyo sio kila ombaomba ni feki wengine wapo wamekwa kwaajili ya kubalance asili


6.UNAPOTUPA CHAKULA UNATUPA BARAKA ZAKO AU MAFANIKIO YAKO
Nikweli ila sio kwa vyakula vyote ni baadhi ya vyakula chakula chenyewe hicho ni mkate, unapokuwa umekula mkate umeshiba ama umeharibika ama hauwezi kuula tena na unajua hawezi kula mtu uchukua kama takataka vyema fuata taratibu za kuhidhi takataka kama kuweka kwenye chombo cha uchafu na kwenda kumwaga shimoni nk
Ila ile unakula upo njiani unatupa tupa tu hovyo kama mabaki basi kuna mambo binafsi unayarudisha nyuma mwenyewe pasipo kujaua(Soma kuhusu vyakula na asili utaelewa)


Kwa leo naomba niishie hapo asantheni sana kwa kusoma tukutane tena katika mada nyingine ndugu zangu wa jf



"Usichokipenda Usihangaike Nacho Fanya Mambo Yako Mengine"
 
Yani mkuu umetembea mulemule kwenye mawazo yangu.
.
Huwa nahisi mtu akifa kwa mapenzi ya mwenyezi mungu roho yake huenda kwa kiumbe kingine, mathalani alivyokuga Kibonde roho yake imeenda kwa kiumbe kingine kipya kufanya maisha mengine.
.
Na wanaokufa kwa mapenzi ya wanadamu hawa roho zao husumbuka sana kwa sababu zinakuwa hazijapangiwa makazi/mahali pa kwenda, na mara nyingi watu wa namna hii huonwa au husumbua sana ndugu zao kwa sababu roho haijapata makazi.
.
Ni mtazamo wangu tu.
 
Yani mkuu umetembea mulemule kwenye mawazo yangu.
.
Huwa nahisi mtu akifa kwa mapenzi ya mwenyezi mungu roho yake huenda kwa kiumbe kingine, mathalani alivyokuga Kibonde roho yake imeenda kwa kiumbe kingine kipya kufanya maisha mengine.
.
Na wanaokufa kwa mapenzi ya wanadamu hawa roho zao husumbuka sana kwa sababu zinakuwa hazijapangiwa makazi/mahali pa kwenda, na mara nyingi watu wa namna hii huonwa au husumbua sana ndugu zao kwa sababu roho haijapata makazi.
.
Ni mtazamo wangu tu.
Umenifikirisha sana mkuu, kumbe hata Mimi hii roho yangu yawezakuwa ilimtoka mtu na ikapangiwa makazi ambayo ni huu mwili wangu eee!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Na vipi wasio amini dini kwa imani yako?
Kuna kuamini na kanuni kanuni mara zote huwa haidanganyi
ndio maana swali moja majibu tofauti na aliyesahihi ndie ataangaliwa kuna roho zinazo milikiwa na Mungu na zinazomilikiwa na muovu naamini hapo sasa umetambua ni nini haswa.
Vya Mungu Vya Mungu na Kaisari vilevile
 
Yani mkuu umetembea mulemule kwenye mawazo yangu.
.
Huwa nahisi mtu akifa kwa mapenzi ya mwenyezi mungu roho yake huenda kwa kiumbe kingine, mathalani alivyokuga Kibonde roho yake imeenda kwa kiumbe kingine kipya kufanya maisha mengine.
.
Na wanaokufa kwa mapenzi ya wanadamu hawa roho zao husumbuka sana kwa sababu zinakuwa hazijapangiwa makazi/mahali pa kwenda, na mara nyingi watu wa namna hii huonwa au husumbua sana ndugu zao kwa sababu roho haijapata makazi.
.
Ni mtazamo wangu tu.
Nadhani Mkuu Sema tu tuendako ndio fumbo sana kulijua japo kuna mawazo mengi mengi yapo juu ya tuendako
 
Habari ya mda huu Wanajukwaa
Kama kichwa kilivyo
Leo nitajaribu kuja na baadhi ya mambo ninayoyafahamu kuhusu Roho huenda unayajua pia ama ndio itakuwa mara ya kwanza pengine pia unayajua zaidi.
Karibu


1.MTOTO ALIYE TUMBONI HANA ROHO HADI ANAPOZALIWA
Unaweza ukashangaa na kujiuliza inakuwaje juu ya hili,
Ila ni ukweli usiopingika kuwa mtoto anapokuwa tumboni kwa mama anakuwa hana roho kabisa bali roho yake hukabidhiwa pale anapozaliwa.
Roho inapomuingia mtoto analia but ni roho inapata shida maana inafutiwa kumbukumbu zote ambazo ilikuwa ikiishi maisha ya kiroho(Wanasayansi watakuambi kuwa anakutana na hewa Nzito hapa duniani ndio maana analia)
PIa kumbuka hili ni lango ukilichafua mtoto anaweza akainywa roho akizaliwa anakuwa mfu(Sio wote wanaozaliwa wafu wanakuwa sababu ni hiyo)
Kwa nyongeza ili uweze kuliewa hili nikwamba mtoto anapokuwa tumboni wazazi wanaweza kuamua kummilikisha mtoto kuwa kwa Mungu ama Kwa Muovu
Inakuwaje Wale Wakristo wenzangu kaangalieni habari za Samsoni ama habari za Yeremia Ama Habari za Isaka
Yaani yeyote aliyezaliwa hapo alikabidhishwa mikononi mwa Mungu moja kwa moja hata akiishi katika maisha haya haijarishi kakosea namna Gani still atabia wa Mungu tu.
Na wale mnaoenda kwa waganga kupata uzazi kuna waganga wa aina mbili mtaalamu wa miti shamba na Mganga ambaye anatumia nguvu za giza huyu anayetumia nguvu za giza basi mtoto humilikishwa katika ulimwengu wa giza hao watoto wakizaliwa no matter what watakuwa wa ajabu ajabu na wapo duniani kwa kazi kubwa ya kumtumikia muovu.
Nitakuja na mada kueleza namna Muovu anavyofanya watu wakose mimba na baadaye anakuja kupata mtoto ambaye watampa wao wenyewe na kumirikisha roho yao ya kishetani.
Nilikuwa najaribu kutoa maelezo ya ziada uelewe mtoto anapokuwa tumboni hawi na Roho.
Kama haujaelewa Uliza kwanza kabla povu halijakutoka utajifunza zaidi.

2.KILA MWANADAMU ANAKUWA NA FUNGUO YA KUTUUNGANISHA NA ROHO
Hizi funguo ni kama gps vile ambazo kazi yake kubwa ni kufanya roho isipotee pale inapokuwa imeuacha mwili imeenda kuzurula na inaporudi itaurudia mwili wake haiwezi kupotea.
Hii ndio hufanya hata unapofanya Astral Roho yako haiwezi kupoteana na mwili never.

3.KILA ROHO INA ALAMA YAKE YA KIFO
Kifo ninachoongelea hapa ni kile cha roho kuachana na mwili, nikwamba haijarishi mtu anakufa kwa kuumwa bila kuumwa ajali au kwa jambo lolote ili mradi tu roho inakaribia kuachana na mwili huanza kuonyesha ile alama yake yakwamba sasa inakaribia kurudi ilikotoka huenda ikawa ni upenzi wa kuvaa nguo za rangi fulani tu zaidi, ama kutokea kwa alama mwilini kama madoa meusi hivi nk
Ila itakuwa ni alama ambayo anayeweza kuitambua atajua yakuwa upo siku za usoni kutengana na roho yako, siku ya kufa unaweza kuijua.

4.HUWEZI KUONA MZIMU BILA ROHO KUKURUHUSU AU KURIDHIA
Inamaana yakuwa hivi unaweza ukawa umekutana na mzimu (ghost) roho yako ikaona ila mwili wako wa nyama usione, sasa ikitokea yakuwa umeona jua yakuwa roho yako imekuruhusu uweze kuona hicho kitu mbali na hivyo hautaweza kuona kamwe.
(Hapa siongelei mambo ya kutokewa na wachawi kuamua wewe uone kwenda kwa waganga nk naongelea maisha ya kaiwadia tu umekutana na kibwengo usiku nk)

5.KUNA ROHO HUJA DUNIANI KAMA OMBAOMBA KUTUWEZESHA TU.
Ndio nikweli hizi ni roho ambazo zenyewe zipo kwa ajili ya kutusaidia tu ama kutufanikisha katika mambo yetu kupitia omba omba yaani huyo mtu atazaliwa hadi anakufa ni omba omba tu,
Inapotokea unamsaidia omba omba basi kuna jambo kutoka kwako ambalo halikuwa sawa hufanikishwa yaweza kuwa moja au mawili na zaidi pia inategemeana
Ndio maana wale mnaopenda sana kujitolea kwa omba omba unapaswa uwe unajiandaa kwa njia ya maombi Omba kwa Mungu akulinde na kukukinga na maouvu lakini pia akubariki kwa kile utachofanya hii husaidia kukukinga na omba omba feki(wanaotoka kuzimu nakuja kuteka watu duniani nitakuja eleza siku inakuwaje)
Kwahiyo sio kila ombaomba ni feki wengine wapo wamekwa kwaajili ya kubalance asili


6.UNAPOTUPA CHAKULA UNATUPA BARAKA ZAKO AU MAFANIKIO YAKO
Nikweli ila sio kwa vyakula vyote ni baadhi ya vyakula chakula chenyewe hicho ni mkate, unapokuwa umekula mkate umeshiba ama umeharibika ama hauwezi kuula tena na unajua hawezi kula mtu uchukua kama takataka vyema fuata taratibu za kuhidhi takataka kama kuweka kwenye chombo cha uchafu na kwenda kumwaga shimoni nk
Ila ile unakula upo njiani unatupa tupa tu hovyo kama mabaki basi kuna mambo binafsi unayarudisha nyuma mwenyewe pasipo kujaua(Soma kuhusu vyakula na asili utaelewa)


Kwa leo naomba niishie hapo asantheni sana kwa kusoma tukutane tena katika mada nyingine ndugu zangu wa jf



"Usichokipenda Usihangaike Nacho Fanya Mambo Yako Mengine"
Mkuu nina maswali mawili juu ya mada yako naomba unisaidie

1)kuna watoto ambao wanazalia inawachukua muda kulia hadi inafikia wanapigwa kakofi kadogo ili kuwafanya walie,je hapo roho inakua bado haijwaingia wakati wapo duniani tayari?

2)katika imani yng ya kiislam tunaamini kua mtoto hupuliziwa roho akiwa tumboni siku ya 120 sawa na miezi4 na muda huo mtoto hua kiumbe hai kamili na kuanza kucheza tumboni.

Sasa nieleze kitu gn kinamfanya mtoto acheze tumboni wakati hana roho kwa mujibu wako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuhusu mtoto kulia wakati roho inamuingia, vipi ambao huwa hawalii mpaka manesi wanahangaika kumsukasuka ili alie, roho imemkwamia shingoni katika kumwingia? Na mimi nawaza tu!

Sent using Jamii Forums mobile app
Umewaza vyema mkuu
Kuna mambo ya muunganiko ama mahusiano kati Mwili na roho Mfano mtu anapigwa shot kuamsha mapigo ya moyo sas unajiuliza je shot ya umeme hurudisha uhai wa mtu?
So jaribu kusoma makala mbalimbali za uhusiano katika ya mwili na roho mtu anapoumwa ama unapopatiwa msaada nk
Utajua zaidi na mambo ya msingi
 
Mkuu nina maswali mawili juu ya mada yako naomba unisaidie

1)kuna watoto ambao wanazalia inawachukua muda kulia hadi inafikia wanapigwa kakofi kadogo ili kuwafanya walie,je hapo roho inakua bado haijwaingia wakati wapo duniani tayari?

2)katika imani yng ya kiislam tunaamini kua mtoto hupuliziwa roho akiwa tumboni siku ya 120 sawa na miezi4 na muda huo mtoto hua kiumbe hai kamili na kuanza kucheza tumboni.

Sasa nieleze kitu gn kinamfanya mtoto acheze tumboni wakati hana roho kwa mujibu wako

Sent using Jamii Forums mobile app

Naanza na Swali lako la 1
Hapo nisawa na mtu ambaye kazimia anapulizwa mdomoni au kushituliwa na shot za umeme na mtoto wa tabia kama hiyo hawana tofauti ni mapokeo ya mwili tu na roho kuweza kujiunganisha pamoja

Swali lako la pili iko hivi kumbuka mtoto anapokuwa tumboni yeye na mama huwa kitu kimoja vitu vingi huvipata kutoka kwa mama yake kwahiyo maisha yake ya tumboni nikwamsaada wa mama yake
naweza kukuambia hivi kuna mda ngozi ya mwili ukiigusa na kitu kama manyoya huwa inasisimka je tuseme ngozi nayo ni kama mtu?
kumbuka pia katika tumbo mtoto hapumui kwakutumia pua zake ni ishara na uthibitisho tosha anakuwa hana roho(Soma kazi ya kitovu kwa mtoto tumboni mwa mama yake ukijua utaelewa kwanini vitovu ni kitu cha mambo mengi ya msingi mtoto akiwa amezaliwa kabla hakijaanguka)

ila ni mapokeo ya muunganiko wa hisia katika mwili wa mwanadamu
Pia siwezi kucrush imani yako kama mnavyoamini ila naweza kukushauri kabla ya kuamini anza kuelewa kwanza katika uhalisa jambo likoje





PIa najibu kutokana na namna maswali yanaulizwa maana kupitia maswali yanina pia uelewa wa mtu juu ya mambo kama haya so nakujibu kulingana na mazingira ya uelewa wako katika swali
Ila ukigoogle utapata majibu zaidi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom