Usisumbuke kazini: Tunafundisha kutumia Ms word, Excel, PowerPoint N.k.

Usisumbuke kazini: Tunafundisha kutumia Ms word, Excel, PowerPoint N.k.

Ukwelinauhakika

Senior Member
Joined
Aug 15, 2012
Posts
156
Reaction score
40
Ndugu wapendwa,

Tunawatangazia kuwa tunatoa training ya special kwa watu wa makazini. Hujui Word, Excel, PowerPoint, ili utoe good presentation, database (access).

Kwa bei nafuu na tupo tayari kukufuata hapo hapo kazini. Na pia tuna evening class kwa ajili yenu. Njoo tuongeze ujuzi; Manager, Secretary na wengineo wengi.

attachment.php
 

Attachments

  • 1429075569690.jpg
    1429075569690.jpg
    47.2 KB · Views: 1,203
Managers,directors,secretary, wahasibu, na wafanyakazi wengine wote, tunatoa special kozi ya access(database),excel,power point,publisher,world na nyinginezo. Jifunze kuwa manager mzuri katika kusoma power point ili uweze kuandaa presentation nzuri na pia ili ujue kutoa report nzuri.

Tunatambua mko busy makazini,kutokana na hilo kampun yetu inawataalam waliobobea wenye uwezo wa kuwafundisha makazini kwenu bila kuathiri mda wenu wa kazi.

Piaa wale wahasibu usikose kazi kwa kutojua accounting package au kuongeza ujuzi pindi upo kazini maana mambo hayo hubadirika mara kwa mara kutokana na teknologia,tunazo kozi za tally,quick books na pastel kwa bei nafuu kabisa. Tutakufunfishia ofisini kwako au kwetu kwa darasa za jioni.

Piga no 0652013836,0714777211,0684085638
 
Managers,directors,secretary, wahasibu, na wafanyakazi wengine wote, tunatoa special kozi ya access(database),excel,power point,publisher,world na nyinginezo. Jifunze kuwa manager mzuri katika kusoma power point ili uweze kuandaa presentation nzuri na pia ili ujue kutoa report nzuri.

Tunatambua mko busy makazini,kutokana na hilo kampun yetu inawataalam waliobobea wenye uwezo wa kuwafundisha makazini kwenu bila kuathiri mda wenu wa kazi.

Piaa wale wahasibu usikose kazi kwa kutojua accounting package au kuongeza ujuzi pindi upo kazini maana mambo hayo hubadirika mara kwa mara kutokana na teknologia,tunazo kozi za tally,quick books na pastel kwa bei nafuu kabisa. Tutakufunfishia ofisini kwako au kwetu kwa darasa za jioni.

Piga no 0652013836,0714777211,0684085638
 
Managers,directors,secretary, wahasibu, na wafanyakazi wengine wote, tunatoa special kozi ya access(database),excel,power point,publisher,world na nyinginezo. Jifunze kuwa manager mzuri katika kusoma power point ili uweze kuandaa presentation nzuri na pia ili ujue kutoa report nzuri.

Tunatambua mko busy makazini,kutokana na hilo kampun yetu inawataalam waliobobea wenye uwezo wa kuwafundisha makazini kwenu bila kuathiri mda wenu wa kazi.

Piaa wale wahasibu usikose kazi kwa kutojua accounting package au kuongeza ujuzi pindi upo kazini maana mambo hayo hubadirika mara kwa mara kutokana na teknologia,tunazo kozi za tally,quick books na pastel kwa bei nafuu kabisa. Tutakufunfishia ofisini kwako au kwetu kwa darasa za jioni.

Piga no 0652013836,0714777211,0684085638
 
Managers,directors,secretary, wahasibu, na wafanyakazi wengine wote, tunatoa special kozi ya access(database),excel,power point,publisher,world na nyinginezo. Jifunze kuwa manager mzuri katika kusoma power point ili uweze kuandaa presentation nzuri na pia ili ujue kutoa report nzuri.

Tunatambua mko busy makazini,kutokana na hilo kampun yetu inawataalam waliobobea wenye uwezo wa kuwafundisha makazini kwenu bila kuathiri mda wenu wa kazi.

Piaa wale wahasibu usikose kazi kwa kutojua accounting package au kuongeza ujuzi pindi upo kazini maana mambo hayo hubadirika mara kwa mara kutokana na teknologia,tunazo kozi za tally,quick books na pastel kwa bei nafuu kabisa. Tutakufunfishia ofisini kwako au kwetu kwa darasa za jioni.

Piga no 0652013836,0714777211,0684085638
 
Managers,directors,secretary, wahasibu, na wafanyakazi wengine wote, tunatoa special kozi ya access(database),excel,power point,publisher,world na nyinginezo. Jifunze kuwa manager mzuri katika kusoma power point ili uweze kuandaa presentation nzuri na pia ili ujue kutoa report nzuri.

Tunatambua mko busy makazini,kutokana na hilo kampun yetu inawataalam waliobobea wenye uwezo wa kuwafundisha makazini kwenu bila kuathiri mda wenu wa kazi.

Piaa wale wahasibu usikose kazi kwa kutojua accounting package au kuongeza ujuzi pindi upo kazini maana mambo hayo hubadirika mara kwa mara kutokana na teknologia,tunazo kozi za tally,quick books na pastel kwa bei nafuu kabisa. Tutakufunfishia ofisini kwako au kwetu kwa darasa za jioni.

Piga no 0652013836,0714777211,0684085638
 
Ndugu wapendwa,

Tunawatangazia kuwa tunatoa training ya special kwa watu wa makazini. Hujui Word, Excel, PowerPoint, ili utoe good presentation, database (access).

Kwa bei nafuu na tupo tayari kukufuata hapo hapo kazini. Na pia tuna evening class kwa ajili yenu. Njoo tuongeze ujuzi; Manager, Secretary na wengineo wengi.

Call us 0714777211/0652013836/0766866717
 
Managers,directors,secretary, wahasibu, na wafanyakazi wengine wote, tunatoa special kozi ya access(database),excel,power point,publisher,world na nyinginezo. Jifunze kuwa manager mzuri katika kusoma power point ili uweze kuandaa presentation nzuri na pia ili ujue kutoa report nzuri.

Tunatambua mko busy makazini,kutokana na hilo kampun yetu inawataalam waliobobea wenye uwezo wa kuwafundisha makazini kwenu bila kuathiri mda wenu wa kazi.

Piaa wale wahasibu usikose kazi kwa kutojua accounting package au kuongeza ujuzi pindi upo kazini maana mambo hayo hubadirika mara kwa mara kutokana na teknologia,tunazo kozi za tally,quick books na pastel kwa bei nafuu kabisa. Tutakufunfishia ofisini kwako au kwetu kwa darasa za jioni.

Piga no 0652013836,0714777211,0684085638

nice one! bei mkuu
 
Tupo Dar es salaam Kariakoo karibu na benjamin mkapa sec school muheza na masas street. Block E no 38 ghorofa ya pili na kwanza
 
Ndugu wapendwa,

Tunawatangazia kuwa tunatoa training ya special kwa watu wa makazini. Hujui Word, Excel, PowerPoint ili utoe good presentation, database (access).

Kwa bei nafuu na tupo tayari kukufuata hapo hapo kazini. Na pia tuna evening class kwa ajili yenu. Njoo tuongeze ujuzi; Manager, Secretary na wengineo wengi.
Piga 0652o13836,0714777211
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom