Bujibuji Simba Nyamaume Platinum Member Joined Feb 4, 2009 Posts 78,972 Reaction score 168,468 Sep 18, 2012 #2 kwa jinsi alivyolewa ugali hamira wa mama lishe, lazima abwage manyanga
Kimbweka JF-Expert Member Joined Jul 16, 2009 Posts 8,597 Reaction score 1,692 Sep 18, 2012 #3 Fundi mshonaji!! Ana bonge la chain na kitambi.....!!
Baba V JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 19,479 Reaction score 9,551 Sep 18, 2012 #4 Hakuna raha kama usingizi bana!
Blaki Womani JF-Expert Member Joined Feb 28, 2011 Posts 11,228 Reaction score 13,450 Sep 18, 2012 #5 ugali maharage unalewesha ikichangiea na hicho kitambi hatari kabisa
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Sep 18, 2012 #6 Ukilala mchana utawajibika saa ngapi, maana riziki hutolewa kweupe
E Elizabeth Dominic Platinum Member Joined Dec 7, 2007 Posts 4,555 Reaction score 3,660 Sep 18, 2012 #7 Sie waspanishi tunaita Siesta
F farkhina Platinum Member Joined Mar 14, 2012 Posts 14,568 Reaction score 16,922 Sep 18, 2012 #8 Duh usingizi wa mchana mtamu sana...sasa hicho kitambi cha halbadiri au mbona kimevimba lol Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
Duh usingizi wa mchana mtamu sana...sasa hicho kitambi cha halbadiri au mbona kimevimba lol Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
N Nsuri JF-Expert Member Joined Oct 3, 2011 Posts 1,013 Reaction score 562 Sep 18, 2012 #9 Jamani hilo tumbo....mhhhh....mazoezi jamaniiiiiiiii
SMU JF-Expert Member Joined Feb 14, 2008 Posts 9,613 Reaction score 7,908 Sep 18, 2012 #10 Kitambi nouma!
nyabhingi JF-Expert Member Joined Oct 12, 2010 Posts 15,638 Reaction score 20,254 Sep 18, 2012 #11 tumbo kama hilo unaweza kuachwa na wife wakafaidi wengine,...acheni kufuga vitambi wanamme
awp JF-Expert Member Joined Jun 6, 2012 Posts 1,711 Reaction score 605 Sep 18, 2012 #12 nyabhingi said: tumbo kama hilo unaweza kuachwa na wife wakafaidi wengine,...acheni kufuga vitambi wanamme Click to expand... umeonaeeeee
nyabhingi said: tumbo kama hilo unaweza kuachwa na wife wakafaidi wengine,...acheni kufuga vitambi wanamme Click to expand... umeonaeeeee
Determinantor Platinum Member Joined Mar 17, 2008 Posts 61,488 Reaction score 100,883 Sep 18, 2012 #13 hivi kumbe kweli kuna watu wana tumbo la namna hio
KOKUTONA JF-Expert Member Joined Jan 29, 2011 Posts 8,651 Reaction score 6,110 Sep 18, 2012 #14 Mmmhhh, na huo unene sasa i see.
Caroline Danzi JF-Expert Member Joined Dec 19, 2008 Posts 3,714 Reaction score 1,269 Sep 18, 2012 #15 Huyu jamaa ni mgonjwa! hilo tumbo ni ishara mbaya
Emc2 JF-Expert Member Joined Sep 26, 2011 Posts 16,808 Reaction score 16,968 Sep 18, 2012 #16 Duniani watu tuko tofauti wengine wanafuga Ng'ombe wengine wanafuga kitambi.
Emanuel Makofia JF-Expert Member Joined Jan 5, 2010 Posts 3,831 Reaction score 637 Sep 18, 2012 #17 kajaza tumbo shukrani yake usingizi!!:evil:
Mshirazi JF-Expert Member Joined Dec 8, 2009 Posts 444 Reaction score 181 Sep 18, 2012 #18 C6 nitake radhi! umeweka picha yangu bila ridhaa yangu,, si unaona sasa wanavyoniumbua!
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Sep 18, 2012 #19 C6 said: Click to expand... Eeeehhh!!! Six...hicho kitambi umekiokotea wapi mkuu?
ELFU-ONEIR Senior Member Joined Jun 27, 2012 Posts 181 Reaction score 64 Sep 18, 2012 #20 c6 said: Click to expand... ushindwe kufuga ng;ombe hata kitambi kikushinde?