Usimamizi wa fedha vs Procurement

Usimamizi wa fedha vs Procurement

rettyy

Member
Joined
Nov 7, 2017
Posts
73
Reaction score
37
Naomba kuuliza aliyesoma "Procurement" anaweza omba ajira utendaji wa kijiji, kwan sifa mojawapo ya muombaji anawatakiwa awe amesomea usimamizi wa fedha. Je Procurement=Usimamizi wa fedha?
 
Naomba kuuliza aliyesoma "Procurement" anaweza omba ajira utendaji wa kijiji, kwan sifa mojawapo ya muombaji anawatakiwa awe amesomea usimamizi wa fedha. Je Procurement=Usimamizi wa fedha?
Mkuu kama kigezo ni uwe umesomea usimamizi wa fedha basi ni lazima uwe umesoma finance management; japokuwa Accountancy na Procurement wote wana somo la finance management ndani ya course zao japo hawaingii deep kama wanaosoma BCom in Finance au BaF
 
Back
Top Bottom