• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Usiku umefika

I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
689
Points
225
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
689 225
Aliyempweke tupige story,haya twende kazi
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
10,173
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
10,173 2,000
we demu au li msela? jibu kwanza tusije kukuudhi bure.
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,464
Points
2,000
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,464 2,000
Mitungii mikasii kama ukitaka kuvinjari nasi basi mfukoni mwako uwe safiiiii!!
 
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,159
Points
2,000
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,159 2,000
story gani unataka mkuu... mi ndo maktaba ya story! kila aina ipo hapa siasa, uchumi, historia, lugha, love, michezo, philosophers stories, bible, vita, israel & arab, Jews & control of the world, ujasiriamali na mbinu, masomo ya darasani, uchumi wa dunia n.k... we cjui unataka story gani kiongozi
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,888
Points
2,000
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,888 2,000
story gani unataka mkuu... mi ndo maktaba ya story! kila aina ipo hapa siasa, uchumi, historia, lugha, love, michezo, philosophers stories, bible, vita, israel & arab, Jews & control of the world, ujasiriamali na mbinu, masomo ya darasani, uchumi wa dunia n.k... we cjui unataka story gani kiongozi
Namchagulia ya love
 
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
13,176
Points
2,000
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
13,176 2,000
subiri kugegeduliwa kwnza
 
R

rugwebe78

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
266
Points
0
R

rugwebe78

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
266 0
asee, kuna wengine nawaaminia kwa kaz ya ulinz, Jawilat, umehamia huku ndugu yangu? njo nikupe dawa ya usingizi? vipi kale kaugonjwa kalipona?
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,464
Points
2,000
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,464 2,000
asee, kuna wengine nawaaminia kwa kaz ya ulinz, Jawilat, umehamia huku ndugu yangu? njo nikupe dawa ya usingizi? vipi kale kaugonjwa kalipona?
rugwebe78 twende kule basi huku watu wengi..
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,406,720
Members 532,424
Posts 34,524,814
Top