Usikosee mchumba kwa kudharau tofauti hizi

Usikosee mchumba kwa kudharau tofauti hizi

^^
TOFAUTISHA LENGO LA MWANADAMU NA LENGO LA MUNGU
Kubali kuwa una lengo na mipango ya kuwa Mke au mme awe kabila lile,elimu ile,umbile lile,rangi lile,Lakini lengo la Mungu likawa tofauti.
^^
Mke/ mume bora mtu upewa na mungu, na wakati mwingine mungu anakupa yule mwenye mapungufu sababu anajua wewe ndiye unayeweza kumsaidia kuziba zile gaps, au anakupa usiyemtaka sababu ndio anaweza ziba mapungufu yako wewe au akakusaidia kuwa better (sababu hakuna aliye perfect). kweli kabisa yule anayeonekana kabila lile, elimu ile, rangi ile, mshamba sijui ndio anakuja kuwa mume au mke bora. mwenza hatakiwi kuwa mr/ miss perfect, but mnatakiwa muwe "complement of each other" mmoja hawezi ku-exist bila mwingine na ndio maana ya mwili mmoja
 
Maneno kuntu, waswahili wanasema. thread zako zinamafunzo na zinachoma sana kumoyo thx
 
mkuu Himidini nikongezea hapa nitakuwa nasema uwongo,una point sana mkuu sijui unazitoleaga wapi?ubarikiwe sana.
 
Last edited by a moderator:
^^
Mkuu umeeleza kila kitu kwa ufasaha..nadhani pamoja na kuwa mambo yaenda kinyume na yalivokuwa awali tusichoke kutimiza sehemu yetu itupasayo
^^

Nimeipenda hiyo sentensi niliyoibold hapo juu ....
 
mkuu hongera kwa kutukumbusha hayo mambo japo ni madogo ila ni ya faida katika kutafuta mwenzi wa maisha
 
Back
Top Bottom