Usifungue uzii huu kama huna cha Ku comment

Usifungue uzii huu kama huna cha Ku comment

Unyagoni na jando haukwenda?
Siku hizi ni hospital anafungwa kanga (lubega) siku tano ya sita anarudi kwenye nguo zake za kawaida kamaliza hakuna kufundwa wala kufunzwa, na wengine wanapelekwa kabla hajatoka 40 ya kuzaliwa ndio hawa wanaosumbua humu
 
Hahahaha dah majibu ya humu ni shida kwa kweli

Mie mkuu mtoa mada napendaga style ya kifo cha mende yaani mwanamke chini mie nakuwa juu yake

Napenda sana hiyo style kwa sababu pale napokuwa nagegeda(kufinya)mwanamke anapanua miguu au miguu kuiweka juu ya mgogo wangu pia ananipiga pingu fulani hivi amazing.

Yaani ile ya up and down raha sana.
[emoji106] [emoji106] [emoji106]
 
Mbona sikuhizi jukwaa kama limevamiwa vile!!!!!
 
Siku hizi ni hospital anafungwa kanga (lubega) siku tano ya sita anarudi kwenye nguo zake za kawaida kamaliza hakuna kufundwa wala kufunzwa, na wengine wanapelekwa kabla hajatoka 40 ya kuzaliwa ndio hawa wanaosumbua humu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Mdogo wangu nakuonea huruma sana, ukute wew ni kula kulala
 
Huyu jamaa ndo wale waliofukuzwa UDOM na Ndalichako,badala aombe ushauri wa chuo gani mbadala hata cha Nyuki Tabora ama Upishi kule kihesa kilolo yeye anajitumbukiza kwenye mapenzi,okay endelea !
 
Wewe jinsia gani. Unakunja au unakunjwa Kama we mwanaume usipo comment bx unanamatatzo flan... Sijakuelewa hapo kwenye Red.
 
Sababu umelazimisha comment basi ntakuacha na kivumishi kitendanishi,

''Nyau We"
 
Kuminyia ndio nini? dogo mbona unatuletea lugha za kihuni humu? au ushakula shisha nini?
 
Huyu jamaa ndo wale waliofukuzwa UDOM na Ndalichako,badala aombe ushauri wa chuo gani mbadala hata cha Nyuki Tabora ama Upishi kule kihesa kilolo yeye anajitumbukiza kwenye mapenzi,okay endelea !
Hapo kwenye chuo cha nyuki Tabora na Upishi kule kihesa mkuu umeniacha hoi 😀😀😀😀
 
Na mods ndio wanawalea hawa wajinga, wapo busy kufuta vitu vya maana lakin mambo ya kipuuzi hawafuti,

18hrs ago mpk sasa huu uzi unasubiri nini?
 
Back
Top Bottom