Usifungue uzii huu kama huna cha Ku comment

Usifungue uzii huu kama huna cha Ku comment

Toka asubuhi umeongea maneno mangapi .........20 na hilo je.......? hilo ndo swali la mleta mada
 
Kweli ndo maana ulikua hujiamini ndo maana biti nyingi kumbe ndo huu utumbo ulioandika....lazma utakua under18 maana MTU mzma hawez fikiria low kiasi hiki
Kama we mwanaume usipo comment bx unanamatatzo flan...

Jamani kila mmoja ana style zake za kufinyia au siyo... Kwa leo wanaume wote tuonane hapa ili tupeane ujuzi flan ambao unaweza kuwafanya X wetu waflahie uwepo wetu...toa ki style kimoja tu ambacho unakitumia unapokua Unafinya... Nb maelezo ya mhimu
 
Kama we mwanaume usipo comment bx unanamatatzo flan...

Jamani kila mmoja ana style zake za kufinyia au siyo... Kwa leo wanaume wote tuonane hapa ili tupeane ujuzi flan ambao unaweza kuwafanya X wetu waflahie uwepo wetu...toa ki style kimoja tu ambacho unakitumia unapokua Unafinya... Nb maelezo ya mhimu
mi najua kama wewe nimwanamume kweli na mpaka leo bado unatafuta style basi una matatizo flani hivi.. either you are too young for that au haisimami ndio maana hujui cha kufanya hadi leo... nenda shule dogo hizi style kila siku zinaibuka mpya zisikupotezee muda umeskia dogoo point 4 zinakusubiri ili uende university
 
Huyu ng'ombe amekatwa mkia mwacheni tushamjua
 
1469366098258.jpg
Natumia namna hii
 
Back
Top Bottom