Usideti na watu hawa, watakuumiza moyo

Usideti na watu hawa, watakuumiza moyo

Yaani si ukiona moja linakujia maana wakiona una hela basi midiva misharo kwa harufu tu utafikiri ni fisi!!! Yaani akitokea angekoma kuzaliwa!! Ila utashangaa wanaume kwa wanawake na familia zao wanahangaikia hawa kupe!!!
 
Ukweli mtupu mi siwapi hata chance ya kuwapa asalam aleykum
 
Nazjaz naomba uheshimu makabila ya watu kwani wamasai tu ndio wapo naona kila ---- anakurupuka kutolea mfano eti ni sawa na kusema mmasai hatabaki uchi endapo nguo zake zikichukuliwa na upepo sema leo nipo kwenye mod ningeporomosha matuzi ya nguoni
 
Hujui maana ya Diva wewe, yaani unamchanganya na duu?
 
Kwahyo mkuu unanihakikishia nikidate mbulula mahusiano yetu yatadumu kama charger ya nokia ya toch...

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom